Q.10 Điệp vụ 14/12, Đầu tuần khởi động với 39

Lượt xem: 2,291

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thichonsen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/11/19
Chủ đề
5
35
34
35
0 ₿
Nhận được mật lệnh từ @Lục A Ka
Khăn gói nhận nhiệm vụ đột kích Ozawa q10.
Vừa tới nơi chưa kịp nói gì bảo vệ đã hiểu ý dắt xe vào dùm.
Lên quầy thì bé lễ tân nói chuyện ngọt lịm làm xém chút mất cảnh giác, phải tự nhủ đi nhiệm vụ chứ ko phải đi ngắm bé lễ tân.
Up từ vip thái lên onsen. Giờ phải chọn đồng sự, nhiều bé xinh quá thế là chọn bé 39.
Locker dẫn lên phòng, thấy bé đã chờ sẵn rồi.
Bé giục mình lột đồ ra, quỷ sứ à!!! Vừa lột ra xông bé lấy tay vuốt nhẹ súng, quỷ sứ à x2.
Ngồi xông hơi thì thấy bé đi cb nước tắm.
Csvc rất ổn, phòng ốc ko có mùi hôi và phòng xông hơi thì nóng thật chứ ko phải xông đểu.
Vào bồn thì mẹ ơi, bé nghịch như tiểu yêu tinh. Mình to con, ngồi hay khép chân. Bé vỗ nhẹ đùi bảo duỗi chân ra cho bé nghịch.
Kì cọ rửa ráy chưa đủ đô, bé còn bảo lên bệ ngồi để bé mần nhẹ. Người gì mà ko giữ lời, bảo mần nhẹ mà mần như thiệt, xém chút là thua kèo rồi. Xong bé lại kéo xuống, kì nào thi nhau trao đổi trái cây sò ốc v...v..tới khi thấy ướt quá thì lên giường mát xa. Bé chăm khá kĩ, lau khô người mới cho đi nằm.
Mát xa thì bé làm khá ổn, đủ giãn gân cơ và dồn máu để cứng chỗ cân cứng. Thích nhất trò vừa Thái vừa hôn của bé, má ơi tê....
Tới phần mệt thì bé vừa mút vừa chổng mông ra, quỷ sứ à x3. Bật đèn xanh thế này thì tới luôn, vừa móc ngoáy vừa vỗ.
Kết thúc trong vui vẻ, bé còn kéo mình tắm lại lần 2 cho sạch và kể chuyện nhau nghe.
Đánh giá:
CSVC 8/10
Bé 39 dạng lanh lợi, hoạt bát và nc rất vui, thích hợp cho anh em nào đang stress cần người tâm sự nhỏ to và ... dạng người tình.
V1: cam ngon vừa tay săn chắc.
V2: thon gọn.
V3: CĂNG, vỗ là nghe đen đét.
V4: gọn gàng mơn mởn, suối nhỏ.

Tic bằng vé onsen 800k.
Đầu tuần vầy là vui rồi. thank mod @Lục A Ka

• Like
Điểm cảm xúc: tronybao

MrO

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19