Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

[Điệp vụ 14/3]: Trước giờ G cùng dâm nữ 16

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi Thông Bảo San, 15/3/20.

Lượt xem: 1,643

1. Thông Bảo San

Thông Bảo San Bé Thích Massage

Đến hẹn lại lên, sau một tuần cảm thấy bí bách trong người, mình lại thì thầm to nhỏ mà móc túi @Lục A Ka 1 vé điệp vụ. Vì tình hình dịch bệnh phức tạp nên mình tranh thủ đi sớm về sớm (và cũng rất may là đã đi sớm :v), vừa kịp trước giờ G. Dạo gần đây khám phá các bé mới hơi nhiều nên lần này mình đổi khẩu vị một chút, gọi trước để book bé 16 - một số có lẽ đã quá nổi tiếng ở đây
    Đến nơi mình trình code như thông thường, hôm nay cơ sở còn kỹ lưỡng hơn khi dùng cồn rửa tay cho khách. Cơ mà bé tiếp tân xinh đẹp đã không còn làm nữa :( . Ngồi nghỉ một hơi thì mình được dẫn vào phòng
    *CSVC: sang trọng sạch sẽ, phòng 601 mình đi có đủ xông hơi xông khô, diện tích rộng nhất trong các phòng đã đi, nhưng có gián B04, đang ngồi, nằm hành sự mà 2-3 con nó cứ chạy qua lại :v - 8.5đ
    *Lễ tân, locker:
    nhiệt tình thân thiện, nay không còn bé lễ tân xinh đẹp nên hạ điểm xuống lại một tí yociexp49 - 8.5đ
    Mình xông hơi khoảng 5 phút thì bé vào. Thật ra đã từng gặp bé cách đây vài tháng, đợt trúng event của @Dory , nhưng về lười rp quá, nên hôm nay sẵn đi điệp vụ về rp kỹ cho ae luôn (dù bé đã có khá nhiều rp :v). Hai đứa trao cho nhau những lời tâm tình cùng những cử chỉ thân mật (ôm ấp, hôn hít, sờ soạng,...yociexp46), mình ngồi quấn quýt với bé một xíu trước khi được dẫn vào bồn tắm heo
    *KTV 16:
    -Ngoại hình:
    cân đối, cũng có da có thịt, 3 vòng rõ ràng đầy đặn, dù thực tế ngoại hình không phải điểm mạnh của bé lắm
    +Face: 9x đời đầu, không còn teen trẻ gì nữa nhưng có nét, có sức hút với nét DDCN hiện rõ trên khuôn mặt - 8.25đ
    +V1:
    cận bưởi, tròn mềm, sờ soạng hay hôn hít gì cũng phê cả - 8.5đ
    +V2:
    lipid nhẹ, nhưng ôm vẫn sướng lắm -
    +V3:
    căng cứng, vỗ nghe phành phạch yociexp96- 8.5đ
    +V4:
    hồng hào, cạo tỉa sạch sẽ, mới chạm nhẹ mà nước đã rỉ ra, mình thì được húp lẩu say sưayociexp45 -
    -Kỹ thuật:
    +Tắm táp:
    bé tắm, chà rửa kỳ cọ sạch sẽ mọi ngóc ngách trên cơ thể mình, đặc biệt là thằng nhỏ và lỗ hậu, để tí lên giường mà còn mần thịt yociexp83
    +Massage khoẻ: bé làm khá, cơ bản cũng ổn, có đá nóng, đấm, bóp lực vừa phải. Thực tế đây không phải điểm mạnh của bé, mình cũng không đặt nặng phần này nên đang làm mình kêu bé lướt qua luôn, đến ngay phần chính
    +Massage thái + thư giãn: đến phần mình mong chờ nhất trong chuyến đi lần này. Bé cởi áo, để lộ cặp ngực nõn nà trần trụi của mình. Bé dùng dưỡng thể xoa lên lưng mình, dùng cặp ngực kết hợp lưỡi đi nhẹ nhàng từ dưới lên trên. Lúc này bản tính của bé như trỗi dậy, bé vồ lấy người mình đè xuống mà liếm láp khắp mọi nơi. Không có nơi nào trên cơ thể mình mà bé bỏ qua cả, đường lưỡi bé xoáy đều rồi hôn thật sâu, liếm thật lâu từng chỗ mà nó đi qua (ai hay xem JAV sẽ hình dung ra được cảnh tượng này, y như trong phim vậy B36). Phần chà Thái và đi lưỡi mình cho 9.5đ, có lẽ là đường lưỡi phê pha nhất mà mình từng được cảm nhận khi đi massage trước giờ. Cái lưỡi của bé dừng lại trước cửa hậu mình. Bé ngậm nước súc miệng, đi xung quanh rồi đi sâu vào trong nó, làm nó mát lạnh sung sướng đến khó tả yociexp72 (ai không thích món này thì thôi chứ đã thích thì chỉ có ghiền :v ). Bé súc miệng lại một lần, bắt đầu phần thư giãn. Service: full skill: BJ - HJ 80-20, cháo lưỡi, lick ti, vuốt trụ, đá bi, WC, 69, CIA,... Đường lưỡi của bé hành hạ thằng nhỏ mình lên bờ xuống ruộng, kết hợp tiếng rên khiến mình xém phụt ngay, nhưng kịp gồng để kìm lại yociexp53. Mình cũng đâu ngồi yên chịu trận mặc bé hành hạ. Bé hành hạ mình bằng miệng thì mình cũng dùng miệng trả thù lại, đang cháo lưỡi với bé say mê mình chuyển xuống hôn hít, bú miệt mài vựa trái cây, rồi lại vòng xuống trước cô em đang ướt sũng của bé. Bé cũng biết ý chuyển nên sang tư thế 69. Đã lâu rồi mình không húp lẩu, nay có lẩu sạch, lẩu thơm hiện trước mặt thì mình cứ thế mà lút cán yociexp45. Hai đứa quây quần thêm 9981 tư thế nữa trước khi tăng tốc về đích trong sung sướng, từng dòng tinh binh của mình được bé hứng trọn, bé còn vắt sạch sẽ không để vương vãi một giọt nào yociexp37 - 9.5đ. Mình và bé nằm nghỉ mệt, còn chút thời gian hai đứa tranh thủ tám chuyện, tâm tình với nhau thêm. Bé vệ sinh cá nhân rồi tắm lại sạch sẽ cho mình, trước khi mình chia tay bé ra về, kết thúc một chuyến điệp vụ đầy viên mãn, sung sướng nhất trong mọi lần sung sướng yociexp75
    -Thái độ: vui tính, nhiệt tình, thân thiện, thoải mái, chủ động, hợp tác, tăng động, nói chuyện tâm lý, bắt chuyện tốt với khách, chiều chuộng, DDCN chính hiệu,...bla bla nhiều quá không hết luôn ấy :v - 9.5đ (điểm trừ chắc chống chỉ định mấy bác thích gu xì teen trẻ trung hoặc đặt nặng phần đấm khoẻ thôi)
    *Thiệt hại:
    -Tic:
    móc túi @Lục A Ka
    -Tip: 6xx
    Bé số 16 ở KH thì không cần phải nói quá nhiều nữa, không phải ngẫu nhiên mà bé được các bác các bài đi trước đặt cho những cái tên "dâm nữ", "dâm tỉ", "thần dâm",..., bé là định nghĩa về đỉnh cao trong khả năng thư giãn với dàn skill thượng thừa cùng thái độ không có gì để chê. Lâu lâu đổi gu cái mà bị bé quần cho tơi tả luôn yociexp63. Thấy bên KH có số 14 mới toanh, định tầm sang tuần nếu chưa có bài rp thì sẽ xin bác 6 tiếp tục thám thính số mới này, mà với tình hình hiện tại coi bộ còn hơi lâu :v . Cảm ơn mod @Lục A Ka thiện lành đã tiếp tục tin tưởng trao điệp vụ cho mình. Và cũng may mắn là bác giao điệp vụ sớm (may mình cũng đi sớm), hơn 17h30 bước ra khỏi cơ sở thì thấy cái thông báo bác gửi, vừa kịp hoàn thành nhiệm vụ xong luôn :v . Ban đầu nếu chỉ có quận 1 ngưng các loại hình massage, karaoke,... thì các bé ở Kim Huy sẽ được tạm phân chuyển ra các cơ sở khác trong hệ thống (ML, PA), nhưng bây giờ ngưng toàn bộ TPHCM rồi, nên thời gian tới sẽ khá là khó khăn cho mọi người không riêng ai cả. Thôi thì tranh thủ các anh em ở nhà giữ sức khoẻ, phòng dịch toàn bộ, hi vọng mau hết dịch để đâu lại vào đó, các bé được đi làm lại, chúng ta cũng có nơi để đến vui chơi thư giãn. Bây giờ giữ sức khoẻ là trên hết, anh em giữ sức khoẻ, quay tay điều độ nhé yociexp106

Last edited by a moderator: 15/3/20
    Đang tải...
  2. Chiều nắng

Chiều nắng Bé Chưa Biết Gì

Chúc mừng bác ngon trym...mà cho e hỏi DDCN là gì vậy? Em vẫn chưa hiểu

3. Thông Bảo San

Thông Bảo San Bé Thích Massage

DDCN = dâm dâm cô nương, tức là các cô gái có nét damdang ấy yociexp41, nói chung bác đi mà gặp bé nào hay chủ động, mạnh bạo, thả dê các kiểu, ko ngại ngùng,... thì là điển hành của ddcn ấy yociexp45

Chiều nắng thích bài này.
  4. Jacki

Jacki Bé Chưa Biết Gì

Nghề nghiệp:
    Công nhân
    Ở đâu bác cơ sở nào e mới k biết

5. Mr Tre

Mr Tre Bé Tập Massage

bé :v lâu rồi ko gặp lại :D vẫn hot như xưa

Thông Bảo San thích bài này.
  6. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp