Điệp vụ 14-6, vô tình ta gặp nhau !

Lượt xem: 1,559

sorryyou

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/18
Chủ đề
2
11
10
0 ₿
Trước tiên là cám ơn Mod Lục A Ka đã tài trợ chi phí cho lần này.
Nay chiều rãnh rỗi nên ghé Dubai Bình Tân làm nhiệm vụ gián điệp được Mod trao cho. Tới nơi gửi xe xong thì lên gặp tiếp tân để nhận nhiệm vụ với bé 52, mà hỡi ơi, bé hot quá nên kín lịch rồi. Vậy thôi đành radom em nào cũng được. Đi thang máy lên lầu 4, vào phòng xông hơi tầm 5’ thì em vào. Ánh nhìn ban đầu thì mặt em có nét, dáng có da có thịt đúng gu mình thích chứ không hề quá tròn nhé. Vừa vào là em ngồi lên đùi, mân mê ngực rồi hạ tay xuống vọc thằng em. Chà, manh động dữ. Hỏi thì được biết em số 18. Ngồi 8 trên trời dưới đất 1 hồi thì em nói tắm nha anh. Rồi em nắm thằng nhỏ kéo vô bồn tắm. Tắm kĩ lưỡng từng con hẻm, vừa tắm vừa giỡn. Rồi em lại nắm thằng nhỏ kéo ra ngoài lau khô người. Cứ hở ra 1 chút là lấy tay búng thằng nhỏ, làm ngóc lên ngóc xuống quài.
Tiếp theo lên giường làm khoẻ. Em vẫn cứ thế, tầm 1 chút là luồng tay xuống vọc vọc thèng em. Mass khoẻ đủ bài, đá nóng,...
Xong em pha sữa, rưới hết lên lưng, rồi lột áo quăng lên ghế. Chà, vòng một của em bao đẹp luôn, không to nhưng săn chắc, ti hồng hào. Xong em đi Thái tới đâu là tê tới đó, mình thì tay vuốt đùi, vỗ mông, đưa tay lên ngực em thì em nói khoan, từ từ đã, đè 2 tay mình giơ lên cao, nói “ anh nằm im đó để em hiếpppp “. Thì thôi nằm im chịu trận vậy. Em đi lưỡi, đi Thái từ dưới lên trên, trái qua phải đủ cả. Rồi lật người lại, em tiếp tục rưới sữa, rồi đi lưỡi, đi Thái tiếp tục. Rồi em lấy khăn lau người em và người mình sạch sẽ. Bắt đầu click ti nhiều hơn, rồi xuống bụng, và nơi cần tới cũng tới, lau cột, vuốt trụ, xoáy nòng đủ bài. Mình thì thích ngồi, nên ngồi dậy, em vẫn BJ nhiệt tình. Mà ngực đẹp quá thì sao? Dựng em dậy bú bình thôi chứ sao, kaka. 1 bên bú bình, 1 bên thì xoa xoa bóp bóp, rồi đổi bên, lúc này em HJ nhẹ nhàng. Xong em đẩy rồi nằm đè lên mình, cuối xuống BJ tiếp tục, nói nằm im đó. À quên, tay mình thì chụp 2 bầu ngực em k buông ra luôn nha. Rồi em BJ nhanh nhanh nữa. Mình lại ngồi dậy, bú bình tiếp. Kaka. Tay vỗ vỗ mông. Rồi lại bị xô ngã ra, BJ, giỡn tới giỡn lui thì cũng lên đỉnh. Em lau sạch rồi xin phép súc miệng lại. Xong 2 đứa tâm sự đủ thứ trên đời. Thấy cũng trễ rồi nên thôi mặc đồ rồi xuống. Em đi theo xuống lầu. Tới lúc xuống lấy xe rồi 2 đứa cũng còn 8 tiếp. Gửi chú em giữ xe ít cafe.
Lâu rồi mới gặp 1 em hợp gu đến vậy. Sẽ còn quay lại tìm em.
V1 : 9d đẹp đẹp đẹp
V2 : 8d ôm đã
V3 : 8d vỗ bao sướng
V4 : không check
Tic : điệp vụ
Tip : theo độ hài lòng (>= tic Thái)
Thank Mod Lục A Ka lần nữa !