Điệp vụ 15/4 - Nếm trải cảm giác mới

Lượt xem: 1,474

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thuthuc09

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/2/19
Chủ đề
4
40
21
36
0 ₿
Dear ae
Dạo này đi massage hơi bị nhiều, kinh phí bị giới hạn nên lâu lâu PM Admin xin code check để tiết kiệm chi phí cũng như report cho ae những bài viết xác thực nhất

Đến massage Shangri-La, nhìn bề ngoài khá nhỏ và khá cũ, tuy nhiên giữ xe, tiếp tân đón tiếp nhiệt tình, niềm nở.
Sau khi được giới thiệu qua các gói dịch vụ, mình chọn gói thần tiên, bù thêm 100k, sau khi thanh toán xong xuôi, đến màn chọn KTV, như yêu cầu, mình chọn số 12. Nhưng Tiếp tân thông báo số 12 chỉ làm VIP Thái, ko làm gói thần tiên. Hụt hẫng quá, chả lẽ đòi lại tiền. Cuối cùng đi số 33 theo giới thiệu. (Mình sẽ check bù số 12 sau nhé admin)

Lên phòng (lên lầu 4 thang bộ hơi đuối), thì e đã ngồi sẵn trong phòng, do đi nắng cả ngày nên mình ko xông hơi nữa. Em đề nghị mình Massage khỏe trước, rồi sau đó mới tắm tiên sau.

Đầu tiên e dạo đầu bằng các động tác nhẹ nhàng, tình cảm. Mình nghĩ sao nhẹ nhàng thế cho đến khi em dùng lực đầu gối và các động tác mạnh, khá mạnh mẽ. Mình hài lòng với màn massage khỏe, đá nóng của em. Trong lúc massage khỏe, minh có đụng vô người em, nhưng em có vẻ gắt và ko hài lòng.

Trái ngược với màn massage khỏe, màn tắm tiên e rất hòa hợp, em tắm cho mình khá kỹ, sạch sẽ từ A-Z, Sau khi tắm xong, em nằm thẳng lên người mình, đi thái, trườn bò các kiểu, sau đó em nhét thẳng vú vô miệng mình, rồi lần lượt vú này sang vú kia, sau đó mình khám phá vòng 4, kích thích cho ẻm, phải nói là như nước sông hồng, em rên rỉ và tỏ ra sung sướng :( Rồi em cũng HJ, BJ cho mình, lúc biết mình gần out e dừng lại, lại tiếp tục nhét vú vô miệng mình, bắt mình kích thích vòng 4. Sau đó em lại tiếp tục Hj, BJ cho mình và out sung sướng trên phao tắm tiên sau khoảng hơn 30p 2 đứa quấn quýt bên nhau :D

Sau khi tắm rửa lại, e lại tiếp tục massage đầu cho mình. Còn ít thời gian còn lại, 24t rồi mà e nhây quá, cắn, nhổ lông, tóc, cắn mình mấy miếng luôn, đau vl.

Bài report của mình đến đây là hết, rất hài lòng với màn tắm tiên, em phải nói là vô đối :D

Cảm ơn các bác đã đọc bài, cảm ơn admin đã hết mình support !

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Hai anh em trườn bò các kiểu trên cái nệm hơi như người tình hả bác. Chúc mừng nhé !
Hóng VIP Thái của bác với bé 12.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull *

Xinghui

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/4/19
Chủ đề
0
6
3
35
0 ₿
Đọc rp của bác xong muốn xách xe đi ngay và luôn.

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chúc Bác được vui vẽ và Sung Sướng ! Tíc & Típ bao nhiêu bác ? sau kg nghe bác nói

Nofour

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
1
17
4
39
0 ₿
Mừng bác tê tờ rym. Hóng tiếp số 12 của bác

quantm

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
0
18
7
31
0 ₿
Cũng đang mong chờ code của bác LAK để làm điệp vụ như bác đây. Nghe mà rân rân người :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.