Điệp vụ 15 Ánh Dương 22/02

Lượt xem: 2,084

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Sau 3 lần 4 lượt đăng ký cũng đx mod chiếu cố phi ngay đến Ánh Dương thi hành nhiệm vụ ngay cho cho nóng

Đến nơi check code các kiểu như thông thường. Được locker giới thiệu gói sexy nhưng ko có hứng thôi để khi khác. Tính gặp lại bé 06 thân yêu mà em xin đi ra ngoài mất rồi thấy mấy bác RP số 15 khá hot yêu cầu luôn vậy.

Vào phòng xông hơi đc 10 phút bước ra thì em nó đã chờ sẵn. Quả đồn vẫn như lời,face khá Xinh, xì teen dâu, giọng bắc ngọt ngào. Em mặc áo choàng kiểu như đồ ngủ để lộ cặp cam lai bưởi căn mọng nhìn muốn cắn.
Rồi cũng đến màn mẹ tắm con , em tắm kỹ lưỡng mọi ngóc ngách, biết cách bắt chuyện tạo không khí vui vẻ.

Tua nhanh công đoạn massage khỏe vì ai cũng như ai.
Đánh giá sơ bộ:
Face: 7/10 điểm, trẻ trung tươi tắn,trang điểm nhẹ nhàng
V1: 8/10 điểm - Cam lai bưởi săn chắc đây là điểm cộng của em
V2: 7/10 điểm - Có chút lipid nhưng chả sao
V3: 8/10 láng mịn mẩy -sorry em nhưng thật sự anh chỉ mún doggy
V4:các bác tự cảm nhận suối nguồn tươi trẻ.

Masage thái : em sử dụng thế mạnh v1 xe trái cây của em mà đẩy mà lướt ván với sự hỗ trợ của sữa dưỡng thể trơn trượt mát lạnh tái tê. Em làm sấp rồi làm ngữa ko sót chỗ nào. Kungfu bưởi năm roi kẹp chuối cũng được thi triển nhịp nhàng. Vừa làm em vừa cười nhẹ ánh mắt ngây thơ vô số tội. Ôi anh sẽ nhớ mãi khoảnh khắc đó ước gì thời gian dừng lại cho tui được duy trì mãi sự đê mê này.
Massage mệt em không đứng bên hông như bình thường mà chủ động ngồi hoặc quỳ,kèm âm thanh nhẹ nhẹ và khuôn mặt biểu cảm,em bắt đầu la liếm từ tai,mặt,ti,ngực,bụng theo mớ huyệt đạo nói chung là đường lưỡi em bén như Gillette Vector đi đến đâu phê đến đó. Đặc. Biệt em rất thích hun hay sao ấy cứ đè mặt với cổ tui mà hun chụt chụt . Em BJ , HJ 70/30,xém lút cán...Gần ra tranh thủ kéo em lên miệng thì BB tay thì chạm nhẹ là em ren lên khe khẽ , ở dưới tuôn trào như suối nguồn . Kết thúc 10ph núi lửa cũng phun trào em lấy khăn lau chùi cẩn thận rùi dặn tui nằm yên nghi mệt tý. Em vệ sinh xong rồi leo lên giường nằm ôm ấp sờ mó tui đủ kiểu sau một lúc mới đi tắm. Chào tạm biệt em không quên hẹn ngày tái chiến.
Tick : mod @Lục A Ka tài trợ
Tips: 5xx.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Giờ e update skill mới lên r à ? :)) đúng là ng đi đầu thường lổ mà, chắc phải tái chiến lại quá

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười