Điệp vụ 16/05, Tốt gỗ hơn tốt nước sơn (No.99)

Lượt xem: 1,603

Braum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/19
Chủ đề
2
21
10
33
TPHCM
0 ₿
Sau 6 lần 7 lượt thử inbox vùng kín anh Lục, mình toàn bị sai câu thần chú, dù được nhắc vài lần vẫn sai. Cuối cùng ngày 16/05/2019 ngày đẹp nhất trong tháng đã mang lại may mắn cho mình. Sau khi inbox không bao lâu nhận được code anh Lục thế là xách chiến mã đi ra P.A liền. Đường đi hơi khó khăn tí vì gặp mưa nhưng không cản được điệp vụ đầu tiên của mình.

Đến nơi thì ôi thôi, trời mưa máu 35 lên hay sao mà đông nghịt người thế, mình yêu cầu 8, 9, 6 đều bận hết thế thôi thì phó thác cho ông trời vậy. Một lúc sau thì 1 em với nụ cười rất tươi bước vào. Em có thân hình khá đầy đặn, giọng nói ngọt ngào của miền tây thân thương. Sau màn chào hỏi thì vẫn là bước mẹ tắm con, bé tắm khá kĩ lưỡng. Lúc đầu khá ngượng ngùng nhưng khi nói chuyện một hồi lâu thấy bé nói chuyện khá vui, không khí căn phòng tốt hơn hẳn.

Massage khỏe: Phải nói bé này đấm khá khỏe, tuy mình không yêu cầu nhiều về mảng này nhưng thật sự bé làm đủ bài. Điểm +.

Massage mệt: Bé bôi dầu dưỡng thể và dùng 2 bầu ngực chà từ chân lên đến lưng, kết hợp âm thaanh hifi, lick lỗ tai, rất đã, bánh mì kẹp xúc xích. Nhưng cái màn chính mới hay, màn blowjob ngược phải nói là sướng không tả nỗi anh em ạ, cái lưỡi điêu luyện quét cột mỗi 1 phát là rùng người phát đó anh em ạ. Sau đó bé kết hợp BJ 50% và HJ 50%. Sau đó là thằng em out trong sung sướng.

Đánh giá chân thật:

Face: 7/10. Bé có nụ cười tươi và vẻ mặt ưa nhìn

Vòng 1: 6/10. Vú to nhưng hơi xệ.

Vòng 2: 6./10 có Lipit

Vòng 3: 6/10 To, tròn

Vòng 4: chip lọt khe, nhưng mình không khám phá nên không chấm

Đánh giá tổng thể về bé số 99: 7/10.

Ý kiến cá nhân thì thân hình bé này hoàn toàn không hợp gu minh Nhưng bé nói chuyện dễ thương, massage khỏe tốt, massage mệt sướng để bù lại.

Tic: có bác Lục tài trợ. Cám ơn anh

Tips: 1xxx. Một phần được vé tài trợ nên mình càng nên tips đậm với lại tuy không phải mình dây như gu mình nhưng bù lại bé khá chiều khách.

Lock: 50k

Xe: 10k.

Một lần xin cám ơn anh Lục.

• Like
Điểm cảm xúc: Xukaraki

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
995
343
37
0 ₿
suy nghĩ đơn giản mà chết mấy ông sau, lai x4 em nó đùa ý mà., vl.

duymanh222

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/19
Chủ đề
0
18
1
37
0 ₿
ko hợp gu mà tip mạnh vậy bác.e ấy may mắn mới gặp đc bác.like bác