[Điệp vụ 16/11/2020] SBD 10 - Hot hơn mong đợi

Lượt xem: 998

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
Chào mọi người , sau những ngày tháng ctac xa nhà thì cơ thể bắt đầu biểu tình . Nhanh trí thữ vận may ib bác Lục để kiếm 1 vé thì lại may mắn nhận đc phản hồi . Không đợi chờ thêm giây phút nào nữa sau khi về đến SG , thì mình phóng thẳng xe qua bên Dubai BT
CSVC : 9/10, phòng ốc sạch sẽ , trang trí gọn gàng , nay mình đi đc cái phòng có cái bồn tắm bự :D (chắc gài hàng cho lần sau đi vé onsen đây mà kkkk )

Nói về bé số 10 thì, bé có nét mặt dễ thương ( đặc biệt nụ cười chết người kkk), giọng nói ngọt ngào, tình cảm.

Nếu bác nào đang mệt mỏi trong người cần đc massage khỏe tốt thì đây là 1 sự lựa chọn hoàn hảo nha các bác, đầy đủ các bài, bẻ khớp, giãn cơ các kiểu . Vì thế mỗi lần mệt mỏi trong người mình đều nghĩ ngay đến bé 10 DBBT (đây đã lần thứ 2 trong tháng gặp bé , và chắc sẽ còn gặp dài dài kkk)

Còn về massage mệt thì cũng ko làm các bác thất vọng đâu nhé :D, bé rất nhiệt tình, rất chiều chuộng , mình thì chỉ biết nằm im hưởng thụ thôi kkk, bé chơi đủ các skill và có những skill rất đặc biệt (ko nói nhiều mất hay, các bác qua trải nghiệm nha kkk )

Chốt lại là bé số 10 DBBT là 1 số rất đáng trải nghiệm

Thiệt hại: tic = bác 6 tài trợ ( thanks bác 6 nhiều :D )
tip = hài lòng

Một lần nữa xin cảm ơn BQT diễn đàn đã tạo ra nơi vui chơi giải trí cho mọi người . Và xin chúc cho diễn đàn và các cơ cỡ ms ngày càng phát triển .

• Like
Điểm cảm xúc: kehuydiet6

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243