Điệp vụ 16-11 cuối cùng cũng dc gặp huyền thoại 09

Lượt xem: 1,578

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Lâu lắm rồi mới được trở lại với PA nhờ điệp vụ bác LAK giao cho. Đúng giờ hẹn liền phi con xe đến ngay PA để hoàn thành nhiệm vụ còn về báo cáo cho bác LAK

Lần trước đi là lúc PA đang sửa nên hơi bề bộn bữa nay thì đã sửa xong sạch sẽ khang trang hẳn ra. Vừa đến là gặp chú bảo vệ ra dắt xe giùm rất là niềm nở.. Vào trong chỗ tiếp tân sau khi trình code và chọn 1 đống số thì đều bận hết cuối cùng phải đi random.

Sau khi được đưa lên phòng thì thấy hình như bồn tắm mấy phòng ở Pa hình như đã được thay bằng bồn bự hết rồi chắc để cho mấy bác đi onsen.

Vô phòng thay đồ xông hơi xong thì ngồi chờ ráo mồ hôi mới thấy em vô. Em rốt rít xin lỗi vì vô hơi trễ và hứa là lát sẽ hành "bù" :)) sau đó thì trút xiêm y ra để em vệ sinh cho sạch sẽ. Vừa tắm vừa nói chuyện thì mới biết em chính là số 9 huyền thoại đã làm ở Pa 4 5 năm rồi. Mình tham gia diễn đàn cũng mấy năm cũng nhìu lần đi PA chọn số 9 mà lúc nào cũng ko có gặp. Tưởng đâu em nghỉ rồi nên đó giờ vô Pa ko có kiếm em vậy mà hôm nay đi random lại gặp ngay em đúng là số hên :D

Sau khi tắm táp xong thì nằm lên giường cho em làm khoẻ. Với kinh nghiệm lâu năm thì kỹ thuật làm khoẻ của em đúng là không chê vào đâu được đấm rất có lực.

Hết màn khoẻ thì việc gì đến cũng đén em bắt đầu trút bỏ phần trên và làm thái. Đường lưỡi điêu luyện cộng với vòng 1 to và mềm mại chà tới đâu là tê tới đó. em trườn lên trườn xuống mặt kề mặt rồi thổi lỗ tai làm da gà nổi hết trơn sau đó em trườn xuống dưới chơi trò hj bj ngược. cuối cùng em cũng lật mình lên rồi cho khám phá tâm hồn to tròn và mềm mại của em thỉnh thoảng sờ xuống v4 thì thấy nước nôi tràn trề. Cuối cùng em cũng xoay xuống dưới và chăm sóc cho thằng em với cái lưỡi thần thánh vô cùng điêu luyện. Rốt cuộc cũng chịu thua trong tay em.

Vậy là xong một buổi tối thoả mãn với em 09 xinh xắn . Hẹn gặp em vào một ngày không xa. Đây là 1 em rất đáng để anh em gặp gỡ ở PA vừa có kinh nghiệm massage vừa trò chuyện rất vui vẻ khiến buổi thư giản rát thoải mái.

Tic bác Lục tài trợ Tip = tic chưa code

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cảm ơn huynh đã hoàn thành nhiệm vụ tại PA. Thay mặt cơ sở và bé 09 cảm ơn huynh đã có lời khen. Hẹn gặp lại huynh để bên muội dc chăm sóc huynh tốt hơn nữa ạ

Nghienchich

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/7/20
Chủ đề
2
112
40
32
0 ₿
Bé này nghe nói bạn mình hay đi nói cũng khá cứng tuổi đúng ko mấy anh em