Điệp vụ 16/12 Minh Long

Lượt xem: 1,368

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Trưa đang nóng bức thì nhắn tin cho bác Lục, nhanh nhóng nhật được mật vụ xuống Minh Long, thế là xách đít đi luôn. Lần đầu tới đây nên cũng hơi hồi hộp
Tới gặp lễ tân check code, em lễ tân này mặt xinh nhưng hơi nhăn , k nở được 1 nụ cười chào mời khách luôn, được cái locker nhiệt tình.
Đoạn mình được dẫn lên lầu cao nhất, khá là mệt nhưng cũng ráng. Mình vào tới phòng ngồi đợi bé luôn chứ không xông hơi, lòng thì hồi hộp không biết sẽ gặp bé nào đây, Ngồi được chừng 5 phút thì em bước vào.
Đập vào mắt mình là 1 thân hình nhỏ nhắn, đẹp kiểu mi nhon, nói chung người khá cân đối, một hồi hỏi em bảo là số 25 22 tuổi.
Đánh giá sơ bộ
v1. cam, vừa tay
v2. k thon lắm
v3. vừa với dáng em
v4. ngon lành cành đào
Em dẫn mình vào tắm. em tắm khá kĩ các ngóc ngách luôn
Xong em dẫn mình ra, lau chùi các kiểu rồi bắt đầu massage khỏe, em làm rất nhiệt tình, bài bản, từ đầu đến chân không thiếu món nào,
Xong cái em bảo a nằm ngủ đi, khi nào chán thì về với nụ cười khiêu khích, thế là tới lúc rồi,
E tuột hẳn xiêm y ra, chỉ còn lại mảnh tam giác bé xíu xiu, trông kích thích và dâm lắm kkee. Em bắt đầu đi lưỡi, ướt át vô cùng, kèm theo là những tiếng rên, (mà bé này rên k kích thích lắm ) xong rồi chà 2 quả cam của em, ( trước khi đi thái e cẩn thận nhúng khăn lau sạch dầu) mình cảm nhận đc 2 dầu ti cạ sát vào làn da, đã quá đã. Đoạn em lật ngửa mình lên, đá bi, vuốt trụ các kiểu, mình cũng tranh thủ khám phá các vòng của em ấy. Em này khá là chiều khách, cháo lưỡi, bú bình tẹt ga, bét tè lè nhè luôn. Xong 1 lúc em trở người, 2 a em quấn lấy nhau như người tình luôn à, có điều em này bj vs hj 50 50 thôi nha. Được 1 lúc thì em tổng tấn công, chuyển qua thế 69, được 1 lúc thì out trong sung sướng.
Tic có bác Lục tài trợ, tip =tick, nợ locker vs giữ xe đợt này vì hết tiền lẻ luôn rồi /><

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Chúc mừng bác em này có cái luõi chết ng thật

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cam ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Trai Tơzz

Redbul

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/2/18
Chủ đề
5
105
25
0 ₿
Phòng thì k rộng lắm được caiw mấy em nhiệt tình

Maxát

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/12/19
Chủ đề
3
66
54
35
0 ₿
Nghe bác diễn đạt lại sao nghe thấy rạo rực trong người quá.. chắc vài bửa nửa ghé qua đó.làm 1 shoot mới đc.

Dũng Lụi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
6
236
65
0 ₿
Mặt bằng chung 16-08-07 đêu rât ok còn mấy em khác có dịp sẽ thử

Khoa Dam

Đại Uý