Điệp vụ 16/4 với "cún nhỏ" 11

Lượt xem: 1,742

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nofour

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
1
17
4
39
0 ₿
Hôm nay có công việc khu "Gò té" nên nhắn anh Lục cho cái nhiệm vụ và may mắn được anh "Sáu" chiếu cố.
Sau khi xong mọi công việc cũng gần 16h và phi thẳng tới "chiến trường" mệt rã rời người dưới cái nắng nóng 40°.
Vô tới nơi được tiếp đón niềm nở, check code các kiểu, nằm giải khát tầm 5 phút thì được đưa vào "sào huyệt" "cún nhỏ" 11.
Vừa bước vào "e chào a". Ôi, cái giọng nhẹ nhàng dễ thương làm sao, với cái vòng 1 lấp ló kích thích làm sao, cảm giác là thấy tình củm với e rồi nha.
Do mới đi dưới cái nóng khủng khiếp vào nên mình nói "a ko xông hơi nhé e", "ok a". Trút bỏ xiêm y dùm mình, e nắm... tay dắt vào bồn tắm. Nước hôm nay mới mát mẻ làm sao ấy, thật sảng khoái mà. E chăm sóc mọi "hang cùng ngõ hẽm" thật kỹ càng
Tới màn mass khỏe, mình có gợi ý với e "hôm nay a hơi bị đuối, e làm khỏe cho nhìu tí nha". E cười và nói "ok a".
Thế là "nhồng như trận" cho e mass khỏe. Ôi.. chu choa...đã gì đâu, e đấm cái nào ra cái đó. Nói thật với mấy huynh e mass khỏe chuyên như mấy e làm trong spa khỏe chứ chẳng chơi ( cỡ 8/10 đó nha, vì mình đi rất nhiều mass khỏe). Thế là vừa được hồi phục thể lực vừa tám chuyện trên trời dưới đất với e. E vừa vui tính vừa nói chuyện nhẹ nhàng, tình cảm làm cho bao mệt mỏi cả buổi trưa nay tan biến hết. Đã thật!!!!!
Xong màn hồi phục thể lực, tới màn chà Thái thôi nào. E trút bỏ xiêm y xuống để lộ "đôi gò bông đảo" mịn màng, hệ "cam" nhìn là mún "ngoặm" rồi à.
Nằm sấp lại cho e "mần" thôi, cảm giác phê pha thật, chà từ dưới chân lên tới tận cổ kèm theo đường lưỡi nhột nhột mọi ngõ ngách và âm thanh hifi kích thích ko chịu được các bác à. Đang phê pha thì e kêu "lật lại a". "Ok" liền chứ lị. Chuẩn bị phê tiếp đây keke...
Dạo đầu là e làm món "bánh bao kẹp xúc xích" các bác à. E mới đi vài đường à, mà nó sướng tê cả người, xém "phọt" chứ chẳng chơi nhé mấy huynh. Sau đó e dùng đường lưỡi "thám hiểm" mọi ngóc ngách: tai, wc, ti... Thám hiểm xong e còn "phát quang bụi rậm", "lau cột", "đá bi".
Ây da, nãy giờ bị "hành" quá mà quên "tấn công" lại chứ. Thế là đi "săn bướm", "hái cam" thôi nào. E cũng tâm ý tạo điều kiện thuận lợi cho mình "khám". Chà chà, "cam" đẹp và ngon nhể, " bướm" cũng gọn gàng, sạch sẽ.
Thế là sau hơn 5' sự "quần thảo" tuyệt đỉnh của e, mình cũng "bùm" trong sung sướng.
Sau chuyến điệp vụ này mình có đánh giá như sau: CSVC thì ok ko có gì để bàn cãi nhé ae. Riêng e "cún nhỏ" 11 thì mình có nhận xét khách quan thế này:
Face: ko xấu, cũng ko xinh (theo mình 6/10, nhưng e có duyên lắm). Vui tính, trò chuyện với e rất thoải mái, tình cảm
V1: hệ cam, mịn màng, đẹp
V2: chút lipit
V3: săn chắc, bao đã nha
V4: gọn gàng. Phần còn lại để các ae tự check
Ae nào mún nhẹ nhàng, tình cảm thì e này rất thích hợp. Service của e rất tuyệt (cả khỏe lẫn mệt nhé, mình ko nói quá đâu)
Hẹn e vào 1 ngày ko xa
Tic: anh "Sáu" tài trợ
Tip: theo giá thị trường + bonus (1 ít)
Mình mới rp lần đầu. Có gì ae bỏ qua nhé.
Chúc sức khỏe tất cả ae. Tks all

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

bitter007

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/19
Chủ đề
0
5
0
32
0 ₿
Từng đi Sangri rôi. Nói chung là tệ. Nhân viên vs phòng ốc luôn ấy.

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Bác được skill bánh bao kẹp xúc xích là sướng rồi :)))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.