Điệp vụ 16: Chiều mưa cùng em

Lượt xem: 1,754

lacka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/6/18
Chủ đề
2
15
0
41
0 ₿
Số là hôm nay nhận được code từ bác 6 nên đi làm về xong, ghé qua KFC làm 1 bữa sau đó chạy từ tân bình lên Q12, đi từ 6h mà 7h mới tới nơi, huhu, mưa thì to.
Ấn tượng đầu tiên là MS Cẩm Thy khá nổi trội ở khu đó, từ xa là thấy bảng rồi, vào thì locker cũng nhiệt tình, lễ phép, mình thêm 100k lấy vé tắm tiên.
Xong rồi lên phòng, phòng trang trí khá đẹp, mặc cái quần cộc vào xông thôi, vừa đi ngoài đường mưa lạnh nhảy vào phòng xông rất thoải mái, xông dc 6p9 giây thì mình, vừa ra thì em bước vào, hỏi tên tuổi thì biết em mang số 16, ấn tượng em khá dễ thương, ngồi ôm em 5p rồi nhảy vào tắm, phần tắm tiên thì đơn thuần là cả 2 cùng tắm thôi, hehe.
Tắm xong, chợt thấy locker có 1 lon bia tiger cầm lên, hỏi em uống có tính tiền ko, em kêu anh uống đi ko tốn tiền đâu, thế là em khui cho mình uống luôn, lần đầu tiên đi MS mà có bia uống.
Uống dc mấy hơi lên em làm mấy bài khỏe, rất có lực, và rồi tới màn mass mệt rất sướng, em đi rất nhẹ nhàng kết hợp với đường lưỡi đôi lúc làm mình rợn người, và thằng em biểu tình, rồi cái gì đến cũng đến, mình trụ dc 5 phút là out trong thỏa mãn rồi.
Face: Dễ thương
V1: Bưởi nha
V2: Một ít liquid nhưng không sao cả
V3: To
V4: Nước nôi tràn trề
Tic: code + 100k, tip 5xx
Chào em và đi về, một ngày mưa thỏa mãn, cảm ơn bác 6 đã tạo điều kiện.

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Ở đây có mấy bé thấy bảo hót lắm . 18.29.69 các bác check thử xem sao