Điệp vụ 16, mưa nhẹ cùng em

Lượt xem: 1,879

LaiBoy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/4/19
Chủ đề
4
10
5
30
0 ₿
Sau chuỗi công tác tận vĩnh tân thì nay xong xuôi cuốn gói về sài gòn. Nhân phẩm bộc phát nhận đc mail từ bác lục nên ôi thôi cao tốc cho 120 ta cứ phi 150 vậy. :)))
Đầu chiều lất phất mưa thì em cũng đến nơi. Nhân Viên ở đây khá nhiệt tình. Thủ tục code các kiểu thì đc Anh locker dẫn lên phòng kèm câu "Anh có chọn bé nào không." Do code bác lục nên thui random vậy không quên gửi ít cho ảnh cafe.
Csvc đây cũng ấm cúng, sạch sẽ và nhất là không có mùi lạ.( em là kỵ nhất cái này). Duy nhất mỗi cái giường đây là chưa ưng lắm.
Tranh thủ thay đồ rùi chui vào phòng xông. Hơi lên khá nhanh nên tầm 5p là em out. Ra làm hớp nước thì bé vào. Tưởng ai ra bé 16 người tình cũ đây mà :v vừa thấy mình bé sà vào lòng cùng trách yêu, làm ăn gì mà lâu quá không thăm bé :( cùng đó là cặp mắt ai oán . Vừa nhìn thấy là da gà da vịt e nổi hết lên các bác ạ. Ký ức lên bờ xuống ruộng với bé ùa về. :'(

Đánh giá bé 16:
Face: ưa nhin, khá teen, khá nghịch ngơm.
V1: bưởi, săn , bàn tay không xuể
V2: liquid để còn nâng cái v1 khủng của e chứ :v
V3: ổn áp
V4: nước tràn bờ đê
-Tắm tiên thì em chỉ vùi đầu vào ngực bé mặc cho số phận nên cũng không để ý nhiều.
- mát khoẻ: bé làm đủ bài, khá có lực, mệt nhọc do đi đường dài bay hết.
- thái: do sở hữu cặp ngực khủng nên đi tới đâu cảm nhận được tới đó, cộng thêm cái lưỡi rà hết ngõ ngách cơ thể nên thằng e nó chịu không nổi biểu tình dữ dội luôn.
- mát mệt: đề ba bằng màn bánh mì kẹp xúc xích, xong thì đá bi, lau cột, cắn nhẹ đầu rùa. Do bé cũng mới vô nghề có hơi sượng nhưng đc cái nhiệt tình, đa phần toàn BJ, lại khá hiểu ý mình, thấy nhỏm dậy biết đói là quăng cặp bưởi vào mặt , vỗ nhẹ biết khát là đưa sò cho húp. Do lần trước ngu dại khai hết điểm yếu mạnh ra nên giờ bé khai thác triệt để, chống cự yếu ớt 15p là xụi lơ lun :(
Xong xuôi thì bé cũng ngoan ngoãn nằm cạnh tâm sự về loài chim biển. Tay thì chả bao giờ để yên, hết ghẹo thằng e lại chọc thằng Anh, đã vậy lâu lâu còn dùng cặp mắt ai oán phóng điện vào mình nữa chứ. Tối nay làm sao a yên giấc đây :((( thôi bỏ của chạy lấy người là thượng sách .
Tổng thiệt hại
Tic: code bác lục +100k
Tip: mặt bằng chung
Locker 50+ giữ xe 20.
Cảm ơn bác lục tài trợ chương trình này.
Do lần đầu viết nên văn chương lủng củng mong các bác thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: Minhminh59 and paul2017

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
vừa được giới thiệu bé này cho 69 nhiệt tình thì xem bài bác đúng luôn, chiến thôi.ths bác

Minhminh59

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/19
Chủ đề
0
5
0
34
0 ₿
ko biết còn làm ko, chiều nay về ghé quất lun nó máuB05

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
chắc mai phải ghé làm nhẹ 1 cái quá... đọc xong nghe phê quá..