Điệp vụ 17/04: No.35 Điểm A+ cho sự hài lòng

Lượt xem: 2,023

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Chào toàn thể các bác, các anh chị em trong diễn đàn.

Lời đầu tiên xin phép đc cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tin tưởng và tạo điều kiện cho mình được thực hiện điệp vụ này. Cảm ơn cơ sở @Shangri-La đã tham gia Even này, chúc cơ sở sẽ luôn đông khách và phát triển hơn nữa. Một lần nữa cảm ơn tất cả...

Không dài dòng nữa mình xin phép vào vấn đề chính:

Sau lần thất hẹn với Mod vì việc bận đột xuất, nên quyết định mặt dày xin làm điệp vụ lần nữa, may sao Mod vẫn cho cơ hội, thế là chạy đến Shangri-La với niềm vui sướng trong lòng... Như thường lệ vẫn được chào đón bằng những nụ cười thân thiện, cử chỉ nhiệt tình của mấy anh nhân viên. Sau khi làm đầy đủ thủ tục thì ra ngồi uống nước ăn trái cây để chờ đợi setup phòng.

Được 3' thì đc Locker dẫn lên, cũng có 1 chút ngân lượng để anh Locker uống cafe. Vào thì đã thấy em đợi sẵn. Đánh giá đầu tiên là Teen, da trắng, thân thiện, dễ gần (Quá đã..). Em giúp mình thu dọn quần áo và vào nồi hấp. Được 5' thì chịu ko nổi, chín luôn cả người, phải bò ra gấp, không thì teo cả thằng anh lẫn thằng em.

Sau đó ra đc em lau mồ hôi, rồi tranh thủ tám chuyện để không khí thêm phần sôi động cũng như để kéo gần khoảng cách hehe... Sau đó ra Phao để em phô diễn kỹ thuật... mà theo nguyên văn lời bé là " Để em hiếp anh", lòng nổi lên dự cảm bất an, nhưng vẫn cố điềm tĩnh...hic hic..

Em bắt đầu gội đầu rồi, tắm heo, và đi thái trên phao. Bé đi thái rất kỹ (chưa bao giờ đi massage thái mà trong đầu cứ muốn là: "Trời ơi xong lưng chưa lật anh lại đi, thằng em anh đâm lủng phao bây giờ...), bắt đầu bằng việc chà lòng bàn chân vào ngực, ôi cảm giác phê ko tả được, rồi chà lưng mông, đi đến đâu là phê đến đó. Điều gì đến cũng đến, em thì thầm nhỏ nhẹ lật người lại đi anh... đi lưng đã phê rồi đi phía trước còn kinh dị hơn nữa, cố gắng gồng gánh để ko phải " chưa đi đến chợ đã rơi mất tiền ".

Sau đó em bắt đầu tung skill của mình, nào đá bi, liếm cột, BJ full... skill nào cũng thuần thục với khả năng chí mạng cao, bác nào yếu là rất dễ sốc damge, ngẻo thằng em liền... em cũng không thể nào bị để cho bé hành được, phản công lại bằng những chiều đào ao, vét mương,... nhưng do bị áp đảo từ đâu nên cũng không thể nào cầm cự được, lúc gần bắn liền vỗ vào mông bé, bé hiểu ý liền dùng tay để kết thúc... Rồi bé tắm lại ra giường để bé massage khỏe hồi sức.

Phần massage khỏe: rất tốt, rất có lực, không phàn nàn gì. Còn dư thời gian ngồi tám 1 xíu rồi ra về. Kết thúc điệp vụ mĩ mãn, tuyệt vời.

P/S: Sẽ có bác thắc mắc sao em không CIA luôn mà phải nhắc bé, vì cái này cũng tùy từng bé có bé muốn, có bé không, ( nhưng mình nghĩ đã phần là không muốn ) với lại mình cũng không hỏi trước là có được phép hay không? Vì mình rất tôn trọng bé, không muốn làm bé không vui vì việc đó. Nếu lần sau được gặp lại mình sẽ hỏi trước, nếu được thì tốt, không được cũng không sao vì thái độ của bé đã làm mình quá hài lòng rồi.

quantm

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
0
18
7
31
0 ₿
Đó giờ thấy ở Shangri-la csvc chất lượng nhất. Mấy bé làm tới hết giờ mới ra chứ không như những nơi khác.
Chúc mừng đồng dâm được bữa thoả mãn nha.

• Like
Điểm cảm xúc: pxduong

HBC.Kid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/19
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿