Q.10 [Điệp vụ 17/8] No.10 Thỏ ngọc mới

Lượt xem: 1,981

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
130
2 ₿
Nhận được nhiệm vụ ở P.A cùng ktv 10. Đang lăng tăng ko biết là em nào, thì trên diễn đàn cập nhật 2 pé mới, à…ah… thì ra là em nó đây. Nhận nhiệm vụ làm chuột bạch nên tranh thủ đến ngay và luôn.
Làm thủ tục check code này nọ và dc đưa lên phòng vip3, vì looker quen nên có dặn là khoảng tuần sau anh ghé em sắp xếp phòng mới luôn hehe… Csvc của PA khá là Ok nên mình xin lướt qua nhanh để đến nhân vật chính hôm nay.

Ktv 10: Dáng cao cao tầm 1m65, mặt xương mình dây cây cảnh, da trắng, gương mặt cũng ưu nhìn, em 9x đời cuối nên cũng có kinh nghiệm, người miền tây nên nói chuyện cũng ngọt ngào. Vì dáng mình dây nên vòng 1, vòng 3 hơi yếu nên anh em gu bưởi thì nên căn nhắc.

Phần tắm: kĩ lưỡng, sạch sẽ, có chà lưng kết hợp đi lưỡi ở lưng nên cũng sướng.
Phần khoẻ: vì lúc trước em chuyên nên khá ổn, đấm bóp rất êm, kết hợp bẽ người này nọ nên rất khoẻ.

Phần mệt: vì vòng 1 yếu nên đi thái chưa có cảm giác lắm, bù lại em vừa chà và kết hợp lưỡi nên cũng phê. Em này có kills doggy rất độc anh em trải nghiệm sẽ biết chi tiết. Sau những tuyệt chiêu thì cũng xin thua. Tắm lại sạch sẽ rồi ra về.

Hoàn thành nhiệm vụ khá vui vẻ. Cảm ơn @Lục A Ka
Tic nhiệm vụ + Tip onsen

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
chúc mừng anh @Minh Kun Kun đã hoàn thành nhiệm vụ được giao, có đêm vui vẻ phê pha cùng bé
Rất vui được phục vụ anh lần sau, gọi 0938191226 để đặt lịch hẹn trước khi đến ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Kun Kun