Điệp vụ 18 - 12/6

Lượt xem: 807

Bibi8208

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/18
Chủ đề
3
22
6
0 ₿
Nay rảnh rỗi lên diễn đàn coi thử:). Đúng lúc anh LAK đăng tin tuyển điệp vụ nên em cũng mạnh dạn làm thử kèo. Ko ngờ anh Lục chiếu cố cho trúng tuyển Dubai Bình Tân vậy là em tranh thủ trưa ghé qua cho vắng. Ae phục vụ vẫn nhiệt tình như mọi khi, em yêu cầu số 8 do anh Lục chỉ định nhưng bé hôm nay off nên em random. Đúng lúc bé 18 vừa vào nên em lên phòng luôn. Vào xông hơi khoảng 5-10’ thì bé cũng vào.

Bé 18 em cũng đi 1 lần rồi, mặt xinh, dáng đẩy đà. Em cũng làm thủ tục tắm táp như bao ae, bé tắm kĩ phần cần kĩ (dễ hành sự:D). Bé nói chuyện dễ thương (duyệt) lại hay cạ nhẹ thằng em trong lúc tắm:D

Matxa khoẻ bé làm đủ bài, có lực, bao đỡ mệt, thích hợp cho ae thích đấm bóp. Trong lúc làm bé cũng hay vô ý cạ nhẹ thằng em, căng thẳng hết chỗ nói.

Tới phần matxa mệt em nghe hơi im lặng là biết sắp mệt rồi. Đặc biệt bé đi đường lưỡi rất kĩ, từ chân tới ngực, từ nằm sắp tới ngửa không thiếu huyệt nào, kết hợp đi Thái (đi Thái bao phê nha ae, em có lợi thế v1) vs âm thanh nữa:rolleyes:. . Em cũng phản kháng lại chút đỉnh, bé cũng khá thoải mái phần này nha ae. Sau đó bé quay người lại rồi bj tăng tốc (90%), em cũng kiềm hết nổi out trong 5’.

Tóm tắt: v1: cam Mỹ, v2: Ít lipid, v3: săn chắc, v4: ít khám phá

Tic do anh Lục tài trợ
Tip: 5XX

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: gemini.h2t

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16