Điệp vụ 18/12 - Nhiều cảm xúc cùng em 22

Lượt xem: 2,317

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gangstervn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
14/6/16
Chủ đề
12
202
42
TP.HCM
0 ₿
Hi anh em,

Hôm nay mình xin phép review về cô nàng số 22 cho điệp vụ ngày 18/12 nhé!

Mình nhận điệp vụ vào đúng ngày đầu tiên bé đi làm, cũng là người khách đầu tiên. Vì vậy mình sẽ cố gắng đánh giá một cách khách quan nhất.

Theo cá nhân mình, bé số 22 mang lại một cảm giác khá “vừa vặn”. Vừa vặn ở đây là cho cả về khuôn mặt, ngoại hình, mát xa lẫn mát gần. Tức là bé mang lại một cảm giác vừa đủ, nó ko đến mức gọi là hoàn hảo để chúng ta lưu luyến lúc ra về, nhưng cũng ko thể chê trách hay phàn nàn điểm nào được. Ah mà ko, riêng kỹ thuật đấm bóp thì bé có mấy chiêu bẻ người khá phê đó.

Bé thuộc tuýp mình dây, cam việt. Kỹ thuật mát xa tốt và làm việc khá nhiệt tình. Qua cách nói chuyện thì cũng khá là từng trải, vì vậy có lẽ sẽ ko hợp với những bạn thích kiểu gái teen cute hột me :D

Tới đây chắc anh em cũng đang khá phân vân phải ko? Nếu vậy mình nghĩ anh em nên đi thử bé xem cảm nhận có giống mình ko nhé!

Cám ơn anh em đã đọc!

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy and Kenz Trần

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ghé ủng hộ ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

TranHoangQQ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/10/19
Chủ đề
5
41
16
32
0 ₿
dạo này dubai q1 toàn số hot ta, chắc phải sắp xếp vào thăm mấy bé rồi, chúc mừng bác nhé :D

• Like
Điểm cảm xúc: gangstervn

yeuemgaims

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/9/19
Chủ đề
1
26
4
0 ₿
bé này face ok ko bác, tui thích mấy thể loại tình cảm mặn mà thế này nè

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
thấy có bác kia mới đi về thì bảo là hết vụ đó rồi mà. hay là mấy bác đi lúc trước.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.