( Điệp vụ 18/8 ) Buổi tối siêu trọn vẹn với cô vợ 06 Minh Long.

Lượt xem: 1,475

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
98
50
HCM
0 ₿
Lâu lắm rồi chưa biết tới mùi Điệp vụ của bác @Lục A Ka. Nay buồn buồn xin thử thì may mắn nhận đc Reply của mod.
Tối đó sau trận banh vs chiến hữu. Đói quá nt cho chú Locker kêu chuẩn bị dùm tô mì trứng, 1p30s có mặt tại ML, check code rồi vô phòng chờ húp vội tô mì lấy sức chiến đấu với mấy ẻm. À điệp vụ chỉ định 07 mà nay ẻm off, tính gặp bé 08 ẻm off nốt, 19 29 32 k hợp gu lắm nên book e 06 đã quá quen thuộc rồi, lần thứ 4 gặp ẻm.
Lên phòng ngồi nghe nhạc chill tý thì ẻm cũng vào, quen quá rồi nên vừa vào là ẻm bay lên người mình ngồi luôn. Nói thiệt là em 06 này nhìn càng ngày càng tươi luôn, body đối vs mình là quá đẹp luôn, ráng thể thao giảm Lipid tý nữa là chuẩn, cực kì ưng ẻm. Ôm ấp nc chán chê thì ẻm đưa mình đi tắm, em tắm kỹ lắm, đủ mọi ngóc ngách khe hẻm, xong bước ra cho e lau người thì được ẻm bonus cho màn khởi động BJ nhẹ nhẹ, thằng em như đc sưởi ấm bằng miệng của ẻm.
Đánh giá nhẹ về ẻm tý:
Face: càng ngày càng tươi k cần tưới luôn
Thái độ: nhẹ nhàng, vui vẻ, làm tình siêu tình cảm, nhẹ nhàng từ tốn.
Body: ổn áp, v1 to tròn, ti hồng hào, v2 hơi lipid, v3 căng tròn bóp sướng tay, v4 gọn gàng sạch sẽ, ẩm ướt.
Massage khỏe: làm có tâm, quan tâm hỏi han liên tục.
Massage mệt: Bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm thì 06 là chuẩn luôn ấy, quần nhau qua lại cả buổi thì em kêu mình nằm sấp để em làm Thái cho. Khởi đầu bằng màn kiến bò nhột nhột, kết hợp ngực và lưỡi đi đủ mọi ngóc ngách, quay ng lại thì em liền di chuyển xuống thằng em mà hành hạ k thuơng tiếc, chống cự tý thì mình đè em xuống mà hành hạ cho gọi là có qua có lại, em cũng chỉ biết nằm im mà hưởng thụ thôi, lâu lâu lại rên tý:" em phê". Sau cùng là màn BJ thần thánh, mình đứng em nằm, em vào cuộc từ tốn, nhẹ nhàng rồi đến dồn dập mãnh liệt, hôm nay tâm lý thoải mái, zui zẻ k quạo nên em tấn công liên tục mà mình chẳng chịu đầu hàng, sau thấy tội ẻm vs cũng gần hết h nên ráng tập trung rồi cũng đc out trong sung sướng, kết thúc 1 buổi tối siêu trọn vẹn.
Tic: Bác 6 bảnh
Tip: ...
Cuối cùng xin gửi lời cám ơn đến BQT đã tạo sân chơi để ae có dịp giao lưu, tạo điều kiện để ae có thể trải nghiệm những dv tuyệt vời. chúc DĐ ngày càng phát triển lớn mạnh. Thanks!!!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ nhé

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Mừng bác tê tê nhe

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội cảm ơn huyh đã có lời khen cho bé 06 nhà muội ạ. mãi iu......

Sáu12

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
0
71
23
0 ₿
Mới đọc thôi mà thấy phê rồi .chúc mừng bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.