Điệp vụ 19/09/2019 cùng bé số 18

Lượt xem: 1,441

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Được bác @Lục A Ka cho 1 vé free vip Thái ngày 19/09/2019, tranh thủ vác chuym đi liền. Dẫn chiếc xe ra là trời đổ mưa ầm ầm nhìn thấy nản kèo, nghĩ sắp gặp mấy e hotgirl dù bão cũng phải đi nữa.yociexp115

Tới nơi ngồi chờ khoảng 1h mới có em 18, được dẫn lên phòng vip lầu 5 rất rộng rãi có phòng xông ướt bự chà bá đã được chuẩn bị sẵn với thảo dược, xả và hương quế. Cái máy xông hơi bên này đủ hơi nó ngắt nghe ầm ầm làm tụt cả hứng. Đang xông thì bé bước vào mình cũng nhanh chóng đi ra. Ngồi trên ghế salon thì e khám thằng nhỏ làm thằng lớn cũng tranh thủ khám phá vòng 1.yociexp56

Bồn nước thì cũng đã đầy em đưa mình vào rồi tắm như mẹ tắm con (không bít sao ku dẫn phòng chỉnh nước nóng ko á làm xém phỏng cmnl) yociexpress09. Em cũng chà rửa rồi dẫn thằng em mình qua giường lọt lỗ.yociexpress04

Phần khoẻ đánh giá chung là có bài bản đầy đủ dụng cụ đá nóng.
Phần mệt e đổ hình như dưỡng thể rồi liếm từ dưới lên trên, lấy cặp bưởi chà hết cả người thấy tê tê như con dê, xong rồi bj thằng nhỏ e đến lúc gần ra mới thôi. Tóm lại là 1 số đáng để đi sau những ngày mệt mỏi.

Đánh giá tổng quan từ trong ra ngoài về bé 18:
V1 : xinh lung linh vừa tay (có nâng cấp)
V2 : có chút mỡ thừa
V3 : căng tròn (lọt khe)
V4 : khít rịt, sạch sẽ
Face ok

Tổng thiệt hại :
Tic vé tài trợ của bác @Lục A Ka
Tip xxxk tùy theo sự hài lòng không đòi hỏi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ . Nhưng có lẽ huynh đã ghi nhằm ngày thì phải

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin and cuonghoib6

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Ngày 18/09 mà ghi nhầm á. Chắc hôm qua còn phê đây...

Supper

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
7/1/18
Chủ đề
5
205
55
0 ₿
Trong cơn phê thì bik gi nữa nay mới 19 nha bác chủ thớt

Everest

Tập Sự