Điệp vụ 19 + 1 = 20 tại Dubai BT (16/10)

Lượt xem: 2,456

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Chuyện là lúc sáng đăng ký làm điệp vụ, và may mắn buổi trưa đc bác @Lục A Ka gửi code :))

Thế là tối tầm 20h30 mình phi ngựa tới Dubai BT, gửi xe dưới hầm xong lên quầy lễ tân, làm thủ tục check code, do mình thích tắm tiên nên lên luôn gói osen, theo chỉ định thì nay mình đi bé 19 nhưng do bé nghỉ nên đành chọn bé khác và sau một hồi đc lễ tân đọc số các bé thì mình chọn 20.

Mọi thủ tục xong thì đc anh lễ tân dẫn lên phòng, vào nhìn thì thấy phòng cũng ok, trang trí đẹp, hài hòa. Sau đó mình thay đồ rồi vào phòng xông, ngồi đc lúc thì bé vào, mình cũng tranh thủ ra nhanh do phòng xông nóng quá , bước ra thì trước mặt mình là một cô gái mình dây cây cảnh với mái tóc dài nhìn cũng xinh xắn, dễ thương e chào mình rồi lấy khăn lau khô cho mình, ngồi lên ghế nói chuyện với e chút để đợi nước đầy.

Sau một hồi thì e mời mình vào bồn tắm rửa, kì cọ các thứ, tiếp theo e bắt đầu hôn khắp cơ thể mình rồi qua tới thằng e, thấy e có chiêu ngậm nước nóng trong miệng rồi qua ngậm kiu mình, tạo cảm giác tê tái phê pha, đc một lúc thì e bắt đầu nâng thằng e mình lên và Bj nhiệt tình cầm cự đc một lúc thì e cho mình CiA trong miệng em luôn chưa dừng lại, em còn mút cho tới khi thằng đệ mình gục ngã thì mới thả ra, tội nghiệp thằng nhỏ :)).

Rồi e kêu mình lên giường để max khỏe. Phải nói là em làm max khỏe rất có lực và đã, bẻ vặn các kiểu nghe cọc cọc đã tai. Sau đó e tắm lại cho mình rồi ra về.

Đánh giá em thì:
V1: căng bóp đã
V2: hơi lipit
V3 : mình ít check
V4: check đc chút
Do mình ít nói nên em cũng chủ động bắt chuyện để cho ko khí trong phòng bớt yên tĩnh
Thiệt hại:
Tic: code bác Lục, up lên osen
Tip: bằng gói osen
Tip chút cafe cho a lễ tân và a giữ xe
Cuồi cùng thanke bác @Lục A Ka đã tài trợ chương trình này.

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Chúc mừng bác. Vài hôm trước mình cũng được điệp vụ 19 giống bác mà ẻm cũng nghỉ, mình thì lùi số bác thì nhảy số hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Larosa

Boombee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
21/9/19
Chủ đề
1
108
32
0 ₿
Em này v2 lần trước đi eo ọt ngon lành mà nay chắc béo lên rồi

Maxát

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/12/19
Chủ đề
3
66
54
35
0 ₿
Chúc mừng bác . E này body mi nhon hết sẩy lun.