Điệp vụ 19/10 - KTV 10

Lượt xem: 1,220

Tuan_Nguyen_0410

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/10/19
Chủ đề
2
2
2
0 ₿
Kính chào các bác, Lần đầu làm điệp vụ từ bác @@Lục A Ka đã giao phó cho cái code để đi thư giãn cuối tuần, cảm ơn bác nhiều. Vừa về xong tranh thủ làm báo cáo ngay cho nóng

Về CSVC ở đây cũng đẹp sạch sẽ, có xông hơi, xông khô luôn .Trưa ăn uống xong xuôi tranh thủ ghé Dubai Q1, Nhận điệp vụ bé 11 nhưng bé nay bệnh B12 nên chuyển qua bé 10, check code các thứ lên phòng chờ em nó, tổng tg chắc cũng 15p. Số 10 bước vào, chào hỏi xã giao vài câu em tắm cho và thư giản lần 1 có bài bản đầy đủ đồ nghề mà . ahihi , hj nhẹ nhàng, chậm rãi rồi từ từ lick ti đá bi...

Về mass khỏe bé làm cũng ok , tận tình, lực vừa đủ tầm 20p, mát xa thái em làm rất phê , cảm giác đầu ti cứ lướt lướt trên từng cm trên cơ thể , đường lưỡi phải nói nó đều đặn tê tái vô cùng , vừa đá bi vừa vuốt trụ , kết hợp bj hj nó nhịp nhàng đầy kích thích e ra lần 2 trong thõa mãn . ahihi. B05

Thái độ bé : nhiệt tình, chịu nói chuyện
v1: vừa tay
v2: bt
v3: đủ xài :))

tic : Bác Lục tài trợ + 700 lên onsen 2
tip : theo mặt bằng chung

Một lần nữa cảm ơn bác Lục đã cho mình buổi trưa rực rỡ. Cảm ơn các bác đã chịu khó đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: ︵ℭɦíρɦèo

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Tuan_Nguyen_0410

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
mừng bác ngon chym nhé, bé này theo tui là 1 bé tốt ở đây , còn tốt ở khoảng nào thì chắc theo cảm nhận riêng quá

• Like
Điểm cảm xúc: Tuan_Nguyen_0410