Điệp vụ 2/3 cùng bé 68

Lượt xem: 1,053

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Cũng hơn 1 năm mới ghé lại diễn đàn, thấy có nhiều sự đổi mới ghê nên đánh liều thử xin điệp vụ xem bác Sáu có còn nhớ tới mình không, ai dè bác vẫn còn nhớ

Vừa nhận điệp vụ xong thì cũng xách xe đi, 1h trưa trời nắng muốn cháy đầu cuối cùng cũng lết được qua Q1, check code xong xuôi thì ngồi chờ. Lúc xưa đi Dubai thì lễ tân sau khi check code xong có hỏi a đi số nào ( Xưa có điệp vụ bác Sáu chỉ định, có điệp vụ không ) nhưng bây h check code xog thì không hỏi han mình số nào cả, cũng không thấy đưa ipad cho chọn như những bác trước, chỉ kêu mình ngồi xuống chờ r lên phòng, lúc mình lên có hỏi số thì báo chưa vô nên đành đi random vậy

Công đoạn xông hơi thì cũng như bao người khác, ngồi 1 tí thì bé cũng vào, bé vừa vô ca luôn

Đánh giá sơ bộ bé 68
Face : khá xinh, xinh kiểu nhẹ nhàng
V1 : nhỏ, núm nhỏ hồng như gái mới lớn
V2 : do e nhỏ con nên v2 cũng k lipit
V3 : tròn okie với mình

Tắm táp xong xuôi cũng leo lên giường cho e đấm bóp, phần đấm bóp thì cũng khá ổn do mình không yêu cầu cao về phần này, như bao bác khác cũng bóp tay bóp chân, vặn tay vặn chân

Phần thái thì do ngực e không phải là thế mạnh nhưng được cái e nhiệt tình nên bù qua xớt lại, cũng gọi là trên mức bình thường. Sau khi trườn thái xong thì e lật ngửa mình ra để chăm sóc thằng e, e làm có tâm, mút chặt, lick ty, bé chỉ mút cột cờ, không đá bi hay làm j hết, làm được 1 tí thì e lấy dầu ra để làm tay, hơi thất vọng nhẹ. Cuối cùng thì về đích, cũng bắn ra khăn

Tổng thiệt hại tic được bác Sáu tài trợ, tip bằng tic, bo bác giữ xe 1 ít cf

Gần 1 năm quay lạy Dubai thì mọi thứ vẫn như xưa. Chốt lại 1 buổi trưa tạm hài lòng

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
:( khúc cuối hj thì hơi nhụt chí rồi