Điệp vụ 20/09 Vương Quyền mới

Lượt xem: 1,120

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
17
412
37
0 ₿
Sau một vài lần trục trặc kỹ thuật nên lỡ hẹn với mod Lục, lần này đc bác Lục tin tưởng giao nhiệm vụ, trực chỉ mục tiêu Minh Long Quốc, xem cơ chế chuyển giao quyền lực như thế nào rồi về bác cáo cho bác Lục và anh em.
Tới nơi thì anh em locker và phục vụ vẫn nhiệt tình, niềm nở vui vẻ, check lệnh bài của bác Lục xong được đưa vào phòng chờ, nhưng có vẻ mới chuyển giao nên lực lượng còn hơi mỏng, nằm gần 30' mới được đưa lên gặp đối tượng cần trinh sát.
Nằm một mình trong căn phòng đơn côi quạnh vắng mãi thì cũng được dẫn lên, phìng vip9, trc khi sướng phải khổ các bác àh, leo lầu muốn thở õy. Nhưng bước vào phòng thì quá đẹp, sang trọng rực rỡ, ko còn những cảnh tượng thảm thì chèm bẹp, nước thì đọng vũng, phòng cũng rộng rãi ko gò bó như trước. Xông hơi đc cỡ 15' thì e vào, được biết là em số 16, haizzz, do Vương Triều mới nên lực lượng còn mỏng, các bác đánh phá dữ quá, em vào mà mặt mày bơ phờ, mỏi mệt, cũng tắm rửa bình thường nhưng mình chỉ nói e làm sơ qua rồi vào phần chính.
Em bắt đầu cởi đồ chỉ chừa mỗi cái sịp dây trên ng, đổ dầu và trườn như một con rắn, cái lưỡi thì ko xót 1 phần cơ thể nào, xong lật người lại, tất cả chiêu thức của giáo phái Minh Long Động đc tung ra, nói tới còn rạo rực nên các bác cứ trải nghiệm nha, bác nào thấy hơi yếu có thể dặn trc để bị cướp cò giữa chừng thì mất hứng
Xong xuôi thì cũng nằm tâm sự loài chim biển rồi mình về sớm để em nghỉ ngơi chút tiếp tục chinh chiến.
Nhận xét sơ bộ:
. Cơ sở chỉnh sửa lại rất đẹp, xông hơi cực đã
. Anh em locker nhiệt tình, thiếu sót phần mình lúc về vọi quá ko hỏi thăm anh em, lần sau sẽ bù
. Ktv 16 - 19 xuân thì, tất cả các vòng cân đối, kỹ thuật điêu luyện
Tic : lệnh bài bác Lục
Tip: ***

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh dã có lời khen cho bé ạ . chúc huynh có ngày mới thật vui vẻ hy vọng sẽ gặp lại huynh vào ngày gần nhất ạ

Boombee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
21/9/19
Chủ đề
1
108
32
0 ₿
Chúc mừng bác em đi ca nào vậy bác được thì triển luôn thây đang giảm giá mà mấy e tươi quá