Điệp vụ 2019/10/04 - No.15 - MS.ÁnhDương

Lượt xem: 1,789

AnhBaQN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/10/19
Chủ đề
3
19
12
0 ₿
Sau tuần làm việc mệt nhọc thì quyết định đi thư giản cho khỏe qua tuần chiến tiếp. Điểm đến là MS. Ánh Dương GV. CSMS này mình đi 1 lần vào tháng trước với gói SUP-VIP-THAI, lần này quay lại thì có thêm ONSEN và dùng thử xem ntn... Kinh nghiệm đi ít nên cũng không thủ sẵn số nào nên chỉ có yêu cầu: người nhỏ con, không quá mập, mặt dễ nhìn, sau 5-7p ngồi chờ ở phòng thì Em bước vào, đúng như tiêu chí đặt ra, vừa thấy ẻm mình nghĩ thầm trong bụng cú này ngon rồi nên vào xông hơi 10p, xông hơi xong ngồi nói chuyện vs ẻm tí thì bit ẻm, số 15, người mới đến...
KTV : No.15
Face : Nhỏ con, dễ nhìn, giọng nói em,( Khá OK đấy Ae).
V1 : vừa bàn tay.
V2 : hơi có tí mỡ.
V3 : căng tròn vừa tay.
V4 : nước nôi chưa kiểm kỹ ( lần sau check kỹ hơn).
- Tắm: Ẻm tắm rất kỹ, trước sau không sót bộ phận nào, đang hứng đến bảo ẻm Bj lun ngay trong phòng tắm, ( góp ý là bồn tắm hơi nhỏ, nhưng như vậy da kề da mới thích...kkk), ẻm Bj dk một lúc thì tới lượt mình mút ti e lại cùng với đó kết hợp màn móc cua lun, ẻm rên la quá dữ mém nữa phụt, đành phải dừng lại cho ẻm Bj rồi out sau đó lun, tắm lại với ẻm tí sạch sẽ rồi lên giường.
(lần đầu đi ONSEN nên không bit dv nó ntn)
- MS: ẻm đi đường lưỡi rất điêu luyện, không sót đau hjt, vì mới ra trước đó ntn cu em mình chưa lên được, nhưng ẻm vẫn rất nhiệt tình kích thích, sau một hồi ẻm kích thích + chém dâm thì cu em nó cũng ngóc đầu lên lại, ẻm còn chọc mình như anh đủ sức lần 3 lun ák chứ... Hj + Bj + ... thì tới kiểu 69, 1 lúc sau cũng out, bước xuống tắm lại thì ẻm tắm rất kỹ cho mình cũng như ẻm lun. Vì tóc còn ướt nên mình có hỏi có máy sấy tóc thì ẻm vẫn nhiệt tình lấy giúp mình lun, rất nhiệt tình...
Đánh giá: mấy anh dưới quầy phục vụ rất tốt, mình rất thích. KTV-No.15 khỏi bàn nữa...
Tổng thiệt hại: vé 700K, típ 800K, 100K gửi Ae dưới quầy uống nước...
Hẹn gặp 15 MS.ÁnhDương(GV) một ngày không xa...

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
thanks pác chia sẻ nhé, lưu lại cuối tuần có tiếp khách bên gv kkk