Điệp vụ 20h cùng bé 32

Lượt xem: 1,601

hoamay2019

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/5/19
Chủ đề
2
13
8
0 ₿
Xin cảm ơn Mod Lục A Ka đã giao nhiệm vụ, đúng 20h có mặt tại Ánh Dương. Nghe danh bé 19 và 15 đã lâu tính vào gọi test thử nhưng được tin 1 bé đã nghĩ còn 1 bé xin về quê :( quá ư là buồn nên nói quản lý gọi đại luôn.

Sau 5 phút thì locker dẫn lên phòng. Vào xông hơi chút cho khỏe đã , xông xong thì đã khỏe rồi, đang ngồi phê thì bé mở cửa bước vào gật đầu chào mình. Lau khô người em thì em lại trải khăn , nhìn cái dáng nhỏ nhỏ xinh xinh , mông cong eo thon chịu hông nổi luôn.

Tắm xong em lau người rồi nói mình ngồi xuống giường. Tay mình thì đặt ngay vào vòng 3 căng tròn xinh đẹp của em mà mân mê xoa bóp . Em kêu mình nằm xuống bắt đầu đấm bóp , kỹ năng củng thế , có điều tốt hơn lúc mới gặp , bẻ tay chân xong thì khỏe hẳn ra .
Em bắt đầu đổ sữa lên người dùng ngực mình làm thái , chà tới đâu cảm nhận ngay tới đó , hết mặt trước đến mặt sau . Em làm mặt trước tóc xõa chả thấy gì hết , kéo em xuống hôn cái cho bỏ ghét , kkk .
Xong xuôi thì tới phần thư giản , em kết hợp bj hj rất chuẩn không kìm chế nỗi luôn. Tiện tay khám phá v4 của em thì nước nôi tràn chề, cho tay vào thì em rên nhè nhẹ . đúng 30p chiến đấu thì mình và em ra trong sung sướng. Em ôm chặt mình và thở, ko biết vì em mệt hay vì quá sướng. Thương em ghê cơ
Vì chỉ còn 10p nữa hết giờ nên em lau sơ rồi massa khoẻ cho mình. Xong thì em tắm sơ lại rồi ra về trong sung sướng.

Đánh giá chút về em :

Mặt teen, xinh xinh .
V1 : 9,5/10
V2 : 9/10
V3 : 9/10
V4 : 10/10

Code điệp vụ - Tip = vé , pv 30K cafe

Hẹn gặp em vào dịp khác.