(Điệp vụ 21/2) cùng em ktv 79

Lượt xem: 1,868

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Cuối tuần qua, sau vài lần đăng ký hụt điệp vụ thì đã được Mod @Lục A Ka chiếu cố, trao cho tấm vé Vip Thai tại Dubai Bình Tân

Vì cuối tuần rãnh rỗi nên khi nhận được code là triển khai luôn, không thể chờ thêm. Vẫn là khung cảnh quen thuộc, sau khi gửi xe, đưa code cho nvpv, mình chọn luôn em 79 ngẫu nhiên (vì có đọc report trên diễn đàn). Bạn nvpv đưa lên lầu 4, vào phòng thì phòng xông hơi đã chuẩn bị sẵn sàng, thay quần áo vào xông hơi luôn cho người khỏe lại sau 1 đêm chiến đấu cạn ly với bạn bè, đúng là xông hơi thì người khỏe hẳn ra. Bước ra thì gặp em đã ngồi đợi sẵn rồi, guong mặt em dễ thương có nét tinh nghịch, chào hỏi em thì em cũng chào hỏi lại thằng em mình làm nó mắc cỡ cứng ngắt luôn, hic hic, nghĩ bụng chắc lần này tui chết rồi, mình tranh thủ kiểm tra bình sữa của em, nó mềm và kích thích, vừa tay

Em tắm cho mình lại sạch sẽ, bắt đầu mat xa khỏe, không có gì bàn cãi, chỉ 1 từ là tốt

Mat xa Thai: em lột hết xiêm y xuống, dùng 2 bình sữa cọ xát phía sau mình (không xài dầu), cặp ngực đến đâu mình cảm nhận hết đến đó, kết hợp âm thanh jav, kèm theo bàn tay em mò xuống sờ nắn thàng em mình, mình phê quá quay người lại thì em không cho, nói anh cứ nằm im, từ từ em sẽ làm anh sướng, nghe là thấy sướng rồi. Hết phần khởi động, em quay người mình lại, biết mình đang thèm nên nhét bình sữa cho mình thưởng thức, nhẹ nhàn g bú vá click đầu vú nhỏ của em, bàn tay mình xoa bóp cặp mông em, tròn và láng mượt, em cùng hưởng ứng với mình, bj mình liên tục, kết hợp kỷ thuật gải 2 hòn bi, cảm giác rất lạ và sướng không thể tả, vậy là mình out ra luôn, em nói sao anh yếu vậy, ra nhanh quá (dâm thiệt), mình nói là sáng nay anh vừa làm xong 1 shot, em hỏi sao anh sung vậy (mình thích xong 1 shot là đi mat xa hồi phục). Em hẹn mình lần sau sẽ làm hết bài nữa, ok em, anh sẽ gặp lại em lần nữa.

Tic: bác 6 tài trợ

Tip: 500k + café nvpv

Cám ơn diễn đàn đã cho mình thêm cơ hội trãi nghiệm, xin lội Mod @Lục A Ka đã gửi bài report trễ, vì 2 ngày cuối tuần phải đi trách dịch cùng gd

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
279
121
28
0 ₿
Sao nay e nó hiền v ta :))) lần trước gặp muốn lạy e nó luôn. Dâm quá dâm :))

• Like
Điểm cảm xúc: Sáu12

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,266