Q.1 [Điệp vụ 22/3 (Onsen) ]: Số 10 tròn trĩnh là của em (10 DBQ1)

Lượt xem: 2,486

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Sau 7x7 49 ngày ẩn cư khỏi thế giới massage, hôm qua mình đã có dịp tái xuất lại chốn giang hồ yociexp21 . Phần vì event đợt này không theo dõi nhiều (nên đâm ra trật hoài), chợt nhớ ra mình có 3 bích lẫn giấy bé ngoan nên nhanh chóng inbox mod @Lục A Ka 1 vé điệp vụ, 12h inbox thì 13h đã được mod gửi code với con số bí mật là 10, 3 bích đã phát huy tối đa tác dụng của mình yociexp21
Giữa trưa nắng Sài Gòn, mình nhâm nhi ly cà phê rồi tạt sang Lê Thị Hồng Gấm ngay. Chắc cũng đã hơn trăm ngày mới ghé lại ngay, nhưng CSVC vẫn thuộc dạng đỉnh của chóp như ngày nào. Đi nắng mệt nên mình up thẳng lên vé Onsen 1, trình code, ngồi nghỉ xíu thì mình được dắt lên phòng
*CSVC: thuộc hàng top ở quận 1 từ xưa đến nay, từ nội thất màu vàng quý phái của Dubai đến đầy đủ tiện nghi. Phòng của mình cũng đầy đủ mọi tiện ích, 2 phòng xông khô - ướt hoạt động ổn định, bồn tắm rộng sạch sẽ - . Điểm trừ duy nhất là thang máy hôm mình đi hoạt động hơi bất thường 1 tí mà thôi, phòng xông khô cũng chưa có nước trong xô (thật ra cũng không sao) yociexp49
*Lễ tân - locker: nhiệt tình vui vẻ - 8.5đ
Mình xông hơi tầm 10p thì bé vào. "Em chào anh, để em lấy khăn lau cho anh nhé" - một giọng nói miền Bắc ngọt ngào cất lên yociexp37
*KTV 10: một em gái gốc Bắc với mái tóc dài, thế hệ giữa 9x, vẫn còn nét trẻ trung pha chút sự trưởng thành
-Ngoại hình: cân đối, kiểu chuẩn - 8.5đ
+Face:
Xinh, có thần thái và 1 sức hút riêng trên khuôn mặt ấy yociexp46 - 8.5đ
+V1:
hệ cam, vừa tay, chỉ cần không quá to quá khủng thì đã là gu mình thích, tha hồ mà ... một vài bác thích gu ngực to thì bỏ qua nhé yociexp45 -
+V2:
thon gọn hợp với tạng người bé - 8.5đ
+V3:
căng tròn lắm, bé lúc trước cũng thời gian đi tập nên khá săn chắc - 8.5đ
+V4:
sạch sẽ gọn gàng, lần hiếm hoi mà mình được thưởng thức món sò 1 cách trọn vẹn yociexp48 -
-Kỹ thuật:
+Tắm táp (Onsen): bé nude 100%, cùng mình ngâm trong làn nước nóng. Bé dùng sữa tắm kì cọ, tắm rửa sạch sẽ khắp mọi đường lối ngóc ngách trên người mình. Hai đứa từ những giây phút đầu nói chuyện khá hiểu ý nhau nên mình và bé chủ yếu dành thời gian dưới bồn tâm sự chém gió là chủ yếu, nên lần onsen này sẽ không có quá nhiều tiết mục quá đặc sắc (mục đó sẽ để để dành cho lúc giường yociexp41), bé cũng kịp thả nhẹ một vài pha kiến bò và đường lưỡi để cảnh báo cho mình một trận chiến "lành ít dữ nhiều" sắp tới yociexp29 -
+Massage khoẻ:
bé làm gần như là full bài và kỹ thuật khoẻ ở mức tương đối tốt. Từ bẻ khớp tay, khớp chân, đến đi chân, đi gối, đấm, bóp, xoa,...từ chân đến lưng đến tay đến cổ. Không những ở phía sau mà bé còn cả bài massage đầu + ngực rất chất lượng. Cũng lâu rồi mình mới được trải nghiệm massage khoẻ lại, đang lừ đừ vì nắng cảm thấy sảng khoái hẳn luôn yociexp87 - 8.75đ
+Massage thái + thư giãn:
đỉnh cao của bé là ở đây. Mình nằm sấp, bé đổ sữa dưỡng thể lên người mình, rồi nhè nhẹ dùng cặp ngực trườn bò 1 cách chậm rãi từ cổ đến tận chân mình. Bé dùng lực ép chặt cặp ngực xuống, nên cảm nhận cọ xát cơ thể là trong màn chà Thái là rất cao, không những thế, lâu lâu bé còn đổi "chiến thuật" khi dùng đầu vú lướt nhẹ và phớt qua người mình, như tăng thêm muôn phần kích thích yociexpress06 Bé còn dùng lưỡi đi khắp mọi nơi trên người mình từ trên xuống dưới, từ trước ra sau, cũng khá lâu mình mới cảm nhận được một màn kỹ thuật làm Thái chất lượng như thế yociexpress01 - 9.5đ (có sự kết hợp cả ngực lẫn lưỡi, đặc biệt là lưỡi, đi cả phía trước lẫn phía sau và chậm rãi, không hề lướt cho qua). Sau khi dùng lưỡi đi nhẹ xung quanh cặp đùi mình, mình đã cảm nhận được sức nóng khi bé ngoạm chặm lấy thằng nhỏ mình mà bú liên hồi. Service: gần như full, BJ - HJ 80-20, BJ rất sâu và dùng cả phần môi lẫn cơ miệng, BJ gần như từ đầu đến cuối, đá trứng cút, lick ti,...đặc biệt là bé rất chủ động trong lúc thư giãn, vừa bắt đầu BJ bé đã vào thế 69 cho mình tha hồ khám phá, của ngon hiện ra trước mặt, mình tha hồ mà húp lấy húp để yociexp45 . 69 một hồi, mình và bé đổi tư thế, bé còn chủ động lấy tay mình đặt vào cô bé đang rỉ nước (hic, tui thì đang xụi lơ vì sướng, người gì mà damdang quá), 1 tay mình thì vọc nhẹ v4 bé, tay kia mình tranh thủ ghé thăm vườn cam, miệng thì thưởng thức những múi cam ngọt lịm mọng nước yociexp45. Quấn lấy nhau một hồi, toàn bộ dàn tinh binh tích trữ bấy lâu được hứng trọn trong miệng bé yociexp46- 9.5đ
Mình và bé tắm rửa lại sạch sẽ, đồng hồ cũng vừa điểm hết giờ, hai đứa chia tay ra về, lần tái xuất thành công ngoài sức tưởng tượng yociexp48
-Thái độ: vui vẻ, biết cách nói chuyện, nắm bắt tâm lý khách, chủ động trong từng khâu massage -
*Thiệt hại:
-Tic:
code điệp vụ Sáu Ca phát + 400k up vé onsen 1
-Tip = gốc
Tóm tắt (Dài quá ngại đọc): bé 10 mới ra mắt ở DBQ1 chỉ 1 thời gian ngắn, qua bài rp trước của một số bác và lần đi cảm nhận trực tiếp này của mình thì đây quả thật là 1 số thuộc dạng đỉnh của chóp, từ ngoại hình (trong mắt mình là hợp gu), đến kỹ năng massage khoẻ (mức khá tốt) và masssage thái-thư giãn (đỉnh cao) cộng thêm thái độ vui vẻ, hợp tác và chủ động, trong tương lai hoàn toàn có thể trở thành 1 số rất hot để anh em đến trải nghiệm yociexp21
Cảm ơn Lục Ka đã tài trợ người em này kk yociexp41

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Ẩn số mới của muội đã được huynh khám phá mất dòi

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

traiNC

Tập Sự