Gò Vấp [Điệp vụ] 22 Ánh Dương, cô bé mới vào nghề

Lượt xem: 1,706

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Cảm ơn ad @Lục A Ka và cơ sở Ánh Dương đã cho mình cơ hội trải nghiệm free vé onsen này.

Chiều hôm đấy mình ngồi cafe với thanh niên @Piii anh @Đi Tàn Tàn . Đề tài câu chuyện dần dần chuyển sang massage, cảm thấy hứng khởi quá nên mình tức thì chạy qua Ánh Dương luôn :cuteonion21::cuteonion21:. Nhân viên ở đây vẫn tiếp đón chu đáo như ngày nào. Thế là sau khi ăn mỳ và rau xong, được lễ tân tư vấn thì trải nghiệm bé mới thử xem. Bước vào phòng, xông hơi một lúc thì mình bước ra gặp bé 22, một cô gái 2k1 trẻ xinh sạch sẽ, dáng vẻ có da có thịt, cao tầm 1m57, cân nặng 48-50kg, mang khẩu âm của vùng duyên hải Bắc bộ. Nhìn chung thì bé mới vào nghề, cho nên một số công đoạn trong quy trình vẫn còn thiếu sót, nhưng được cái là bé rất nhiệt tình, rất ham học hỏi và bắt chuyện với khách, cho nên mình nghĩ lần sau bé sẽ cải thiện hơn nhiều. Thực ra thì mình cũng không rành về kỹ thuật lắm, nên biết là thiếu nhưng không rõ là thiếu cái gì. Các anh em mà gặp bé thì hãy chỉ bảo cho bé nha :2onion35::2onion35: .

+Phần tắm, bé thoa sữa tắm, lấy bông tắm chà mạnh, chà kỹ như muốn tẩy sạch bụi bẩn bám sâu trên da mình. Nhưng khác mọi khi là bé không gội đầu lúc này mà sau khi thư giãn xong thì mới gội. Bé nói lúc thư giãn sẽ dơ nên gội sau cùng. Mình nghĩ nghĩ :3onion24::3onion24:, thấy cũng hợp lý.

+Phần đấm bóp, vì lực tay của con gái thường yếu, mà con trai thường to khỏe hơn con gái nhiều nên mình bảo bé là cứ đấm bóp mạnh vào, đừng sợ khách đau.

+Phần thư giãn, vì bé quên mang tinh dầu trườn nên mình cũng khỏi cần luôn. Phần này thì bé đang trong giai đoạn học hỏi nên còn thiếu sót, như thiếu cách vuốt ve, cách dẫn dắt mạch cảm xúc, hoặc một số skill gì gì đó, nói chung là mình thấy hơi thiếu. Nhưng bé mới vào nghề mà chịu học hỏi và tiếp thu, thì đấy là điều đáng trân trọng. Sau khi thư giãn xong, bé lại tắm và chà kỹ cho mình, sau đấy gội đầu. Cả hai súc miệng, xong ra ngồi nói chuyện xí rồi xuống phòng.

Lúc mới vào phòng, mình có mang theo cơm cháy nên mời bé ăn cơm cháy uống bia với mình. Có lẽ nhờ vậy mà cả hai đều cảm thấy thoải mái và thân cận hơn rất nhiều :cuteonion4::cuteonion4: . Lúc xuống phòng lại gặp anh @Đi Tàn Tàn , thế là mình lại book thêm một vé thái gặp bé 68 :3onion29::3onion29:, và tiếp tục mời bé ăn cơm cháy uống bia, chỉ ngồi nói chuyện mà không làm gì bé cả (thề hứa đảm bảo luôn) :2onion18::2onion18: . Tóm lại bữa đấy mình cảm thấy rất vui vẻ, cảm giác lâng lâng phiêu du như nhậu đến sáng vậy. Một buổi tối cực kỳ hài lòng :cuteonion22::cuteonion22: .

Tip : một vé free onsen và một vé thái.

Tic : bằng tip.

Cám ơn mọi người đã đọc.:9onion31::9onion31:

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Piii

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Bé ở 17 a nha. Chính xác là bé 52kg và đang trong quá trình giảm cân
Bé là tấm chiếu mới, lần đầu tiên vào Nam và cũng lần đầu làm ở Cs nên cứ như dạng tình nhân thôi.
Nhưng được cái bé CIA cảm giác hơi bị rùng người nhaaaa a=)))):jfbq00125061225b:

• Love
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Không vào Ánh Dương đi mà vô đây làm gì :4onion30::4onion30:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
924
421
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh đã luôn tin tưởng và trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương...
Chúc anh nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho