Q.12 Điệp vụ 23/4: Buổi Onsen 2 lâng lâng cùng bé 18

Lượt xem: 2,669

Nhut Nguyen

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
2/9/20
Chủ đề
7
29
16
0 ₿
Điều đầu tiên em muốn nói là cảm ơn bác Lục cho em cơ hội làm nhiệm vụ !!
Nguyên này hôm nay mệt mỏi, bứt rứt, bồn chồn mãi ko thôi. May mắn được bác Lục tài trợ nên mình quyết định phi ngay tới Cẩm Thy để làm nhiệm vụ để ko phụ lòng bác 6 tin cậy. B44.Đi mà lòng phấn khởi đếnmức quên mang bóp, hên là mượn được thằng bạn hơn 1tr chứ không là tiêu rồi

Mặt tiền của cơ sở này rộng rãi thoáng đoãng nhưng bị cái hơi tối 1 xíu, vừa tới nơi là được anh locker đón tiếp rất nồng hậu, vừa gặp cái ôm chào mừng ngay mặc dù lúc đó người mình rất ướt do mắc mưa, điều này làm mình rất hài lòng. Dô quầy tiếp tân gọi cho thằng bạn gần đó thì nó ko ra nên đành đi 1 mình. Thấy giá vé ở đây khá mềm nên quyết định up lên onsen 2 luôn cho nó máu vs lại không uổng công từ xa tới. Mới đầu là định random do mới tới đây lần đầu nhưng mình nhớ có bác nào rp bé 18 rất tốt nên không lăng tăng nữa, chọn luôn. Và quả thật đây là quyết định vô cùng đúng đắn
Lên phòng, xông hơi được cỡ 5p thì bé vào. Phải nói thật là giang hồ đồn đại không sai tí nào, gặp bé 18 tên Vy cái là mình hiểu tại sao em này là linh hồn, là thương hiệu của Cẩm Thy. Tài sắc vẹn toàn, lại cực kì có tâm với nghề, quả thật là hàng hiếm khó tìm.
Về Sắc, mình tự tin nói bé này là một trong bé đẹp nhất mình từng biết. Khuôn mặt, nụ cười làm cho người ta xao xuyến không thôi, đã vậy lại còn có tài ăn nói khéo léo nữa chứ. Vừa bước từ phòng xông hơi ra, bé chào mình bằng giọng ngọt như đường mậtB25. Bé vội vàng lấy khăn khô lau cho mình, ngồi trong lòng, tựa đầu , làm nũng như người yêu mình vậy. Dáng bé rất đẹp, hàng cũng đẹp, tổng thể cân đối đến lạ thường, không thể chê vào đâu được B25.

Đến lúc tắm, bé tắm cho mình kĩ càng, từ gội đầu đến kì cọ là đủ để cho mình thấy bé chuyên nghiệp đến mức nào rồi. Phải nói kĩ hơn là bé tắm cho mình không phải theo cách của một người nhân viên với một người mua dịch vụ mà là giống mối quan hệ người yêu lâu này không gặp hơn, gần gũi lạ thường. Tất nhiên tui cũng không quên khám phá thân mình hoàn mĩ trời ban cho bé. Được 1 lúc thì tới phần mong chờ nhất ở đoạn này - shot 1B73. Bé chỉ mình ngồi lên thành bồn tắm, quỳ ở dưới để bj cho mình. Bé bj cho mình sướng tới mức mà mình không nói nên lời, miệng chữ O mồm chứ A, chỉ biết rên được 1 hồi tầm 10p thì out. Cảm giác lâng lâng khó tả, đứng dậy cho bé tắm lại mà còn đứng không muốn vững. Bé rửa sơ bé ciu cho mình rồi tiếp tục ngậm tiếp, mẹ ơi, bên ngoài là thiên thần mà thực ra là dâm chúa. Bé tắm sơ lại cho mình, đứng từ đằng sau, bé choàng tay ôm chặt, hôn vào cổ vs gáy lại làm mình liên tưởng đến người yêu của mình đang du họcB92, phải nói bé rất biết cách đánh vào tâm lí đàn ông, đặc biệt mấy ông xa người yêu như mình.

Tới massage khỏe, bé làm đủ bài, không mạnh không nhẹ. Bé làm từ nhẹ nhàng tới mạnh mẽ, từ xoa bóp tới đấm bóp, nhịp nhàng như được lập trình từ trước, mình lại càng hiểu vì sao cơ sở không cần pr cho bé này mà vẫn hút khách. Bé làm phần này rất kĩ, đặc biệt là ở những vùng huyệt ( có thể bé có nghe mình tâm sự mình làm việc văn phòng phải ngồi nhiều nên hay bị đau ở một số vùng nhất định ). Ngồi tâm sự với bé đủ thứ chuyện trên đời, từ sự nghiệp việc làm cho đến chuyện tình cảm, bé vô cùng chịu khó lắng nghe, lại còn nói chuyện rất cởi mở, sẵn sàng kể cho mình nghe về bé ( có thể do mình ăn nói khéo léo lưu loát, với người khác thì mình không biết )yociexpress03

Tới shot 2, đang massage khỏe thì hôn vào gáy mình cái chóc, nói khẽ vào tai mình:" Nuru nha anh" làm mình nổi hết da gà. Bé làm nuru rất tốt, thật sự rất tốt. Rồi bé đi Thái, v1 bé không to nhưng lại săn chắc nên làm Thái rất sướng. Nhưng thứ mà mình muốn đề cập với anh em nhất là cái lưỡi ma thuật của béB73. Nó đi tới đâu mình ngất tới đó. Lúc đó tui chỉ muốn đè ẻm ra ăn thịt thôi :). Rồi bé xoay người lại, lại là cái lưỡi làm mình chết mê chết mệt đó, lại các động tác kích đó mà làm tui xém out ( hên là kìm được :v ). Rồi bé quay lại bj cho mình, mình lại miệng chữ O mồm chữ A, chỉ biết rên. Nhưng lần này vẫn phải hành hạ lại bé chứ không thể bịđộng như shot 1 được. Mình làm bé sướng quá bé out ra trước mình luôn :v . Rồi được một lúc thì mình cũng out, bé xoay người lại, nằm ômmình mà thở hổn hển lại làm mình nhớ tới người yêu phương xa ( thật sự là bé này vs người yêu mình có một số điểm tương đồng ) Out xong, bé lau mình cho tui rồi cả 2 nằm ôm nhau nói chuyện tâm sự. À mà đặc biệt là bé này có hương thơm tự nhiên nên nằm kế này mùi hương này lưu lại trong mình rất lâu, tới khi viết bài này cho anh em thì nó vẫn còn đậm mùi. Tâm sự được một hồi thì mình lại quý bé này nhiều hơn, cả 2 tâm sự với nhau lố giờ mà không biết cho tới khi mặt lozz đối tác Ấn Độ gọi chửi mình thì mình mới nhớ ra ( cái này có thể là tui ăn nói khéo léo lấy lòng được bé nha)
Rồi cả 2 tắm lại rồi chia tay nhau trong quyến luyến. Mình đưa bé 700k mà mình khá nuối tiếc vì bé xứng đáng hơn rất nhiều. Bé không hụt hẫng mà còn huun cái tạm biệt làm mình ra về trong lâng lâng xen lẫn nuối tiếc không dứt. Chắc chắn mình sẽ còn quay lại thăm bé này để bo bé nhiều hơn.
Chấm điểm:
V1: 8
V2: 9
V3:10
V4: 10 nốt
Do phải viết bài rp để không làm phụ lòng bác Lục A Ka , chứ không là tui giữ riêng cho mình không share với anh em đâu.
Một lần nữa cảm ơn bác Lục tài trợ vé.