Gò Vấp [điệp vụ 23/9]Quay lại Ánh Dương chân ái với số 65 cute

Lượt xem: 1,203

phanlong

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/17
Chủ đề
19
47
34
0 ₿
Chào anh em, lại là L tui đây. Sau 1 tuần cứ bứt rứt bồi hồi thì L tui đành đánh bạo xin bác @Lục A Ka cho phép đi thăm các nàng tiên ở Ánh Dương. Được bác bật đèn xanh thế là phi ngay tới Ánh Dương chân ái.
Vẫn là thái độ niềm nở như mọi lần từ các anh locker, nhưng có một điểm khác biệt là, "Đông xe quá, chắc chờ mỏi trym đây". Và đúng thật các ông ạ. Mấy ông đi dữ quá làm L tui kẹt phà, phải chờ đến 30' mới được gọi lên. Tuy chờ lâu nhưng thái độ mấy anh lễ tân rất chu đáo nha, luôn miện giải thích và mời uống nước. Khi L bước vào phòng thì cũng xông hơi các kiểu, khoảng 10' sau thì em bước đến. Ấn tượng nhất là gương mặt rất xinh rất cute. Em đẹp một cách ngọt ngào và trong sáng, cứ như mấy em hotgirl trên tiktok vậy. Em nói em số 65, cũng mới làm, nhưng tay của bé thì cứ đi kiếm thằng em tui không thôi. Hai đứa vào bồn tắm thì tui mới có cơ hội nhìn tổng thể em. Em hơi mũn mĩn chút, nhưng nhìn chung body vẫn ổn. Em nó tắm cho tui khá kỹ, cả thằng anh lẫn thằng em. Tắm xong rồi em còn dạo đầu một màn BJ ngay trên bồn sướng không thể tả, làm tui nhấp nhổm mấy lần.
Xong rồi em đưa tui lên giường mát xa. Tui bỏ qua phần này vì tui thấy em làm cũng cơ bản thôi, nhưng có phần qua loa chưa kỹ lắm, chắc vì em còn mới nên chưa chuẩn bài. Tui cũng dễ tính nên nói e qua vấn đề chính luôn. Em nude 100% cà trên người tui. Đi tới đâu giựt điện tới đó. Chán chê rồi thì em cũng BJ cho tui rất nhiệt tình, thằng em chịu không nổi cũng đành phải chào thua. Xong xuôi rồi em cũng tắm lại cho tui lần nữa rồi tui tạm biệt em.
Nhận xét chung:
Face: đẹp, có nét tươi trẻ, cute
V1: 5/10, do không phải gu của tui.
V2: 7/10
V3: 7/10.
Tic: được Mod tài trợ.
Tip = Tic.
Lần này quay trở lại thì cũng chưa được thỏa mãn như lần trước cho lắm, nhưng vẫn còn cảm tình với Ánh Dương lắm, sẽ quay lại lần nữa để trải nghiệm.
Cảm ơn anh em đã đọc bài. Chào thân ái và quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Beconngaytho

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Trân trọng cảm ơn bác luôn dành tình cảm cho Ánh Dương và tin tưởng vào chất lượng dịch vụ của chúng tôi….
Chúc bác nhiều Sk và luôn hoàn thành nhiệm vụ!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,145
2,279
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ