Điệp vụ 24 11 24

Lượt xem: 1,120

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lacka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/6/18
Chủ đề
2
15
0
41
0 ₿
Hello các bác, sở dĩ có tên 24 11 24, do lúc đầu bác Lục đưa e số 24 đi giải mã nhưng lúc sau sai code nên đổi thành 11, mà lúc tới thì số 11 bận số 24 rảnh, duyên trời định nên chuẩn bị lên gặp thôi.
Lúc mới tới nằm ở dưới coi phim FF không biết phần mấy, có thêm chai nước và dĩa trái cây. Xong dc 1 locker dẫn lên lầu 2 gặp ẻm.
Ấn tượng đầu tiên là người em hơi mập tí, mình thì hơi ốm, hơi run. Nhưng ẻm nc rất thân thiện và dễ thương nên mình thích.
Sau đó nhảy lên tắm phao, lần đầu tiên tắm cái này mình thề là như quay lại tủi thơ rồi mẹ tắm cho con vậy, nằm nhún nhún phao sau đó lăn qua lộn lại mấy vòng rồi em bắt đầu màn Thái cho mình, rất đã các bác ạ, sau đó hôn nhau tí rồi ẻm BJ cho mình, nhưng mình thấy chịu k nổi nên kêu cho anh nghỉ tí, thế rồi nhảy lên giường masssage khỏe, những bài ms khỏe rất tốt và bài bản nha. Sau đó lại ms mệt và out trong thỏa mãn. còn dư 15 phút ẻm ms đầu cho mình và tâm sự chuyện đời, rất thật các bác ạ.

Chi phí:
Tic: Bác Lục + 100k
Tip: 5xx

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,144
2,277
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành điệp vụ - cơ mà bản báo cáo hơi ngắn gọn bạn nhỉ, LAK hy vọng lần sau sẽ có 1 bản báo cáo chi tiết hơn nhé

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Chuyển qua chinh chiến bên này thôi, tham khảo các bác nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.