Điệp vụ 24/4 cùng em seven nice

Lượt xem: 2,163

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Lâu rồi mới có dịp lên report cho ae , sẵn dịp nghỉ phép rồi may mắn được bác 6 cho cái điệp vụ check in thế là chuẩn bị đồ nghề súng ống đạn dược ra chiến trường DuBai , mục tiêu là nữ tướng 79 hơi khét ở xứ sở DuBai .
- Trước khi đi thì liền check in hotline để đăng kí rồi uống chai bò thái lấy sức ra chiến trường , còn dặn mẹ ở nhà đừng đợi “con đi lâu lắm 2 tiếng mới về” :))
- Tới nơi cũng thủ tục đầy đủ nằm đợi dọn phòng và được anh ghi danh cho chai danasi uống , 5’ cũng trôi qua và cuối cùng giờ ra chiến trường cũng đã tới Sky tôi lấy hết bình sinh bước vào cái phòng mà người đời họ gọi là thang máy .
Được đưa thẳng lên lầu 4 , mẹ ơi chuyến này con về trễ quá , vào căn phòng bên trái thang máy nó tạo 1 cảm giác mộng mị vô cùng , vừa vào thì có cái gọi là quen thuộc tại vì đi cũng mấy lần nên nhớ mang máng , ngồi chuẩn bị súng ống đạn dược đầy đủ xong rồi vào phòng xông khô , ngồi được 1 chút bay qua xông ướt , bỗng nhiên đang mơ mơ màng màng thì nghe tiếng “Bụp” mẹ ơi cái đèn ngay tolet tự nhiên tắt tối thui trong màn đêm buông xuống ấy tôi cảm giác có tiếng mở cửa nhè nhẹ , chùi miếng kính trước mặt xem là gì thì .... Ma .... Nữ xuất hiện chăng , Ô không phải má làm hết hồn , làm thằng anh mém xíu để lạc thằng em mất tiêu , tịnh tâm được 1 lát liền nhắm mắt đi ra và rồi nữ đấu sĩ 79 đã xuất hiện ...
• Xong các màn chào hỏi là màn tắm heo , mình được em chà rửa hết mọi ngóc ngách trên cơ thể , công nhận em rửa mình sạch hơn mình tự rửa nữa , “ có rửa lỗ nhị nữa nha “ , xong màn tắm heo là tới màn tra tấn body của em nó , thường là khoẻ trước mệt sau nhưng em đã đi ngược lại với thời đại mệt trước khoẻ sau , mình thấy cái này cũng hợp lí vì lúc mệt có thể nghĩ ngơi cho em đắp mặt nạ ấn huyệt này nọ rất thoải mái , có thể nói từ đó đến giờ đi massage nhiều nơi nhiều ktv nhưng lần này tôi đi gặp em này đúng chất JAV luôn các bác àh .
• Mát mệt : tuy vòng 1 em khá khiêm tốn lúc đầu tui nghĩ em không phải thuộc dạng làm Thái nhưng đó chỉ là múa rìu qua mắt thợ thui , đằng sau đó là cả bộ Cửu Âm Chân Kinh mà thiên hạ đang tìm kiếm , đặc biệt cái lưỡi em nó ảo diệu quá đưa tới đâu tui run người tới đó , đưa từ chân lên cổ từ cổ chà xuống xung quanh thằng em và nút lấy 2 trứng cút 1 cách chuyên nghiệp , Skill đặc biệt : em kêu tui cầm 2 chân lên thế là .... OMG .... y như phim JAV vậy , sướng điên người , em lấy sữa chà lên 2 cơ thể và cọ sát vào nhau như 2 con rắn đang giao phối , cuối cùng tới giai đoạn cuối em cũng chơi đẹp với mình luôn là mình sướng thì em cũng muốn sướng , em thoa gel bôi trơn vào v4 thế là ôi nói sao ta , cái cảm giác đó khó tả quá các bác tự đi trải nghiệm nha , em làm Bj 98% còn 2% là mình gần ra em ấy mới cầm thui .
• Xong phần mát mệt thì tới mát khoẻ , em đấm cũng có lực nhưng thiếu nhiều món , chắc là mát mệt cho mình xong thì em cũng mệt quá , hihi thấy thương em quá , xong xuôi hết rồi mình tắm lại và hun chào tạm biệt hẹn gặp lại em lần sau , em vui vẻ hun lại mình như người yêu vậy .
• Tổng total sung sướng ngày đó :
- Tick : chú 6
- Tip : 6xx
- locker : 20 , giữ xe : 10
Cám ơn Mod LAK đã cho tui có cơ hội được trải nghiệm thật thú vị .
Chào tất cả ae Đoàn Kết và Quyết Thắng

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
79 thần tài lớn mà, quả nhiên là dữ dội, đọc RP của bác mà muốn phi đến test thử

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy