Điệp vụ 25/9 cùng số 33

Lượt xem: 1,172

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bongdem11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
6
27
14
0 ₿
Chào anh em đồng râm. Số là sau đợt đi shangri-la lần đầu thì đâm ra thích cái tắm phao nên đành thử vận may tham gia điệp vụ.
Đến nơi trình code thì anh tiếp tân bảo là bé 11 nghỉ dài hạn nên cho ramdom số phó thác số mệnh và được bé 33 phục vụ.
Vào phòng thì gặp bé thì mình hơi choáng ngợp vì hợp gu mình (v1 vừa tay, v2 có tí mỡ mỡ, mặt xinh), bé bảo mình có xông hơi không thì mình bảo không, đấm lưng trước luôn cho máu (đi ngoài đường 2-3h trưa nắng sml :D )
Công nhận bé nhỏ người nhưng đấm lưng rất chắc tay, đã vậy còn có màn massage bằng chân trên lưng mình nữa chứ làm mình xóa tan bao nhiêu mệt mỏi sau giờ làm. Bé hỏi có muốn bẻ người không thì do thằng em mình trỗi dậy quá nên bảo bé tới phần mệt luôn :D
Sau đó bé dắt mình xuống phao, bé tắm gội đầu cho mình rồi tiếp đó tới màn chà Thái. Bưởi của bé trườn lên trườn xuống, đi tới đâu là rợn da gà tới đó. Bé còn có skill khá lạ là bắt mình nằm sấp và để 2 tay ra sau lưng rồi bé chà bưởi của bé, cảm giác rất mới lạ ở 2 tay khi bưởi cứ bay đi bay lại mà ko nắm bóp được.
Rồi bé bắt mình nằm ngửa lại vài dần dần chuyển qua BJ thằng em. Bé liếm dọc bụng mình rồi tới thằng em, bé làm rất bài bản, cứ BJ một lúc rồi HJ. Mình khá thích cách bé HJ cho mình, nhẹ nhàng chứ không sóc nhanh như nhiều bé khác. Cuối cùng out trong sung sướng.
Đánh bé chung thì bé rất năng động, thích trò chuyện nha nhưng mình đang mệt nên không nói nhiều, massage khỏe thì bé làm tốt hơn phần mệt nhiều nhất là đấm lưng với massage bằng chân, bé BJ hơi vụng về tí (toàn dính răng nên đau thằng em tí) làm mình nhớ tới bạn gái cũ ghê B68
Lời cuối cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho mình và các anh em sân chơi trải nghiệm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.