Điệp vụ 26/10 tại Minh Long gặp được idol 08

Lượt xem: 1,838

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Chào cả nhà! Lại là betapanchoi tui đây. Đầu tuần chúc cả nhà công việc thuận lợi gặt hái nhiều thành công, và cũng có lúa qua thăm các bé.....kaka!
Vào chủ đề chính! Vốn hôm T7 tuần rồi, đang làm việc cảm thấy uể oải quá do cả tuần rồi Sếp hành quá, nên nghĩ bụng thôi đi massage cho khỏe lại đã. Thế là mở web sung sướng lên, nhắn cho bác Lục xin nhiệm vụ tại Minh Long. May mắn thay nhận được điệp vụ tại Minh Long với bé 07. Và lập tức tắt máy tính, phi ngay xuống Minh Long để làm nhiệm vụ ngay giữa 12h trưa...nóng vãi lun các bác ạ....kaka.
Đến nơi, đưa xe vào vị trí, được thằng em phục vụ dẫn vào quầy, mình trình code. Và được biết bé 07 đang nghỉ phép, một chút buồn....nhưng thôi đã đến Minh Long trong màu áo mới thì bé nào cũng xinh hết nên thôi chọn đại lun...bé 08, sau khi xong thủ tục check code thì mình vào phòng thư giản ngồi nghỉ, làm tô mì xúc xích cho đỡ đói với lại có năng lượng để chống đỡ các bé....kaka! Sau khi xong tô mì, uống 1 ngụm nước, thì đã tràn đầy năng lượng, lên phòng thôi.....kakakaka
Mình được ku em dẫn lên tới lầu 4, may có tô mì k thôi xỉu rồi....
Vào phòng mình k quên gửi ku e ít tiền cafe, rồi vào xông hơi tí. Xông được tầm 5p thì bé vào, mình ngồi ở trong thì thấy 1 dáng người cao, tròn vừa người, nói chung dáng ok lắm các bác ạ..., lòng vơi buồn vì k gặp 07 mà gặp bé dáng quá chuẩn rồi....., tính ngồi xông xíu mà sao nay phòng nóng thiệt, thôi chạy ra luôn gặp bé coi mặt mũi sao...kaka
Vừa ra thì ôi........một khuôn mặt idol của tôi...LNK đây à. Phía dưới khuôn mặt idol là một body quá đẩy đà các bác ạ, làm mình muốn bay vào........nhưng may kìm chế được...
Bé dìu mình ngồi nghỉ, lau mồ hôi rồi xong đi tắm, mình xin tua nhanh phần này vì bé nào cũng tắm kỹ hết....
Massage khỏe: bé làm rất có lực và tốt, và luôn hỏi mình là em có làm anh đau thì a nói e biết nha......ôi giọng nói ngọt làm sao, lúc này có đau a cũng cắn răng mà chịu bé ơi...thương bé quá...Bé massage đầu cho mình, mình thì nhìn bé một lúc thì chịu k nổi, nên nói bé nay em làm cho a 2 lần nha, bé cười nói mình mạnh vậy à, mình nói gặp em làm anh mạnh lên đó, ....thế là bé lật úp mình lại, và.....
Massage mệt: Đang nằm sấp mặt thì cảm nhận một hơi ấm tiếp xúc lên người, từ dưới chân đi lên, ôi cảm giác thật dẽ chịu, bé kết hợp V1 trườn khắp người kết hợp lưỡi làm mình cảm xúc dâng trào, lưỡi bé đi kỹ mọi ngóc ngách, từ chân lên tới lưng, cổ, tai...sau đó mình ngửa lại, ôi tạo hóa ơi....một mỹ nhân đang trước mặt tôi với thân hình bỏng mắt, mình ôm bé xuống hôn trán bé, rồi lao vào đôi bồng đào mềm mại như trẻ con gặp mẹ, tay mình cũng không quên hỏi thăm bé....B05. Bé thì hưởng ứng theo, miệng thì xuống dần đến thằng e, và chăm sóc nó, từ đá bi, rồi mút sâu, cảm giác thật yomost. Mình k thích CIA lắm mặc dù sướng vì sợ dơ cho các bé, và bé idol của mình chắc hiểu ý hay sao đó, khi mình gần ra thì bé dùng đôi gò bồng kẹp lấy nó và vào rồi ra, cảm giác gần như thật và dĩ nhiên mình đã lên mây thật sự các bác ạ, quá đỉnh!
Xong lần 1, bé vệ sinh lại và bảo mình úp lại để bé xoa lưng, bé đi đá nóng ấm cả người, rồi xoa tay chân, bé lám có lực nên khỏe lắm., và trong lúc làm thì vẫn k quên hỏi mình " e làm anh có đau thì nói em biết anh nha"...thương bé quá
Sau màn khỏe thì thật sự đã khỏe lại các bác ạ... Thấy mình khỏe lại bé cười, và kêu mình nằm sấp lại, mình nói thôi em, và liền ôm bé xuống hôn bé, bé cũng ôm mình, 2 đứa quấn quýt như người yêu, mình hôn trán bé, bé thì hôn ti mình và.........đi dần xuống thằng em 1 lần nữa, và cũng như lần 1, cảm giác thật tuyệt vời, có điều lần 2 mình hơi lâu tí ...kaka. Nhưng cuối cùng cũng out trong sự mãn nguyện như người yêu...!
Sau khi vệ sinh xong thì mình cũng ôm bé và chia tay bé trong cảm giác tuyệt vời và có nhớ nhung....giờ viết report mà thấy nhớ bé quá chừng, k lẽ nay lại vào thăm bé sao ta....kakaa
Đánh giá:
CSVC: Phòng đẹp hơn trước, phục vụ ân cần, nói chung hài lòng
Bé của mình số 08, khuôn mặt đẹp, giọng nói nhẹ nhàng, service thì number one (theo mình)
V1: to, nhưng đẹp, mềm mại...
V2: mềm mại, chuẩn với dáng em
V3: mịn màng
V4: Đẹp, mọi thứ ok...kaka
Tic: Bác Lục tài trợ + mình up lên gói C2 (gặp bé chịu k nổi nên up lên lun)
Tip: Bằng vé đã up, lần sau sẽ bù cho bé vì bữa rồi lúa chưa về kịp
Và đệ cũng xin cám ơn Bác Lục đã tin tưởng chọn em làm nhiệm vụ và cho em cơ hội gặp được idol của mình..
Cuối cùng xin cảm ơn cả nhà đã dành thời gian đầu tuần xem bài của đệ...
Thân ái và quyết thắng!

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
116
56
0 ₿
ML gói 2 shoots là bao nhiêu vậy bro? Theo ý kiến mình đi các cơ sở ở Minh Tâm thì làm 1 cái hay 2 cái là do mình thoả thuận riêng với ktv, đằng này vừa chịu tiền vé và tiền tip nữa thì cũng hơi vô lí

Nguyễn Hà Trí Dũng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/18
Chủ đề
8
279
34
0 ₿
nhiều bác chơi kỳ lắm, thỏa thuận cho đã xong làm kg hài lòng xuống tip bằng vé, ktv mà nói thì ktv sẽ bị phạt vì kỳ kèo giá , tui thấy thà mua vé nào đi đúng dịch vụ đó tip tối thiểu bằng vé là đảm bảo cho ktv hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and betapanchoi8x

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
vé 2 shot là 700k. Tip ít nhất bằng vé bác nha! Bác vào trang của ML để biết thêm giá vé nhe!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Like
like :D tùy sức mà chơi

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
đi onsen bé khuyến mãi chiêu bướm đậu vành môi phê lắm

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
Cũng hợp lí đo bác . Đó là theo mình biết chơi thoii còn lỡ gặp mấy cha lật kèo thì tội cho bé

betapanchoi8x

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/10/18
Chủ đề
5
125
43
0 ₿
Qua gặp bé đi bác, sẽ được giống tui thôi! Hôm qua mình mới ghé thăm bé (vì ngồi đọc lại report thấy nhớ quá nên chạy qua lun...kaka), và cũng được lên mây như hôm trước...

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Đến nay muội mới đọc được chút chia sẽ của huynh ạ . Muội rất cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: betapanchoi8x