Điệp vụ 2602 code 05

Lượt xem: 1,742

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
704
188
43
0 ₿
Martha
Trưa hôm qua, vừa đăng ký là nhận được ngay điệp vụ của Mod @Lục A Ka. Sắp xếp công việc xong là bắt đầu nhiệm vụ, đến mat xa Dubai BT, gửi xe, lên gặp anh bạn tiếp tân rất vui ve, làm thủ tục đưa code, yêu cầu pé số 18 như điệp vụ, nhưng hôm nay, pé 18 off nên đành để bạn tiếp tân điều chuyển pé khác theo tour.

Vào nhận phòng, xông hơi được 1 chút thì pé xuất hiện, không sao, mình vận tiếp tục xông hơi thêm 5 phút thì bước ra; ôi, pé có gương mặt rất xinh, hơi lai tây 1 chút nên nhìn rất tuyệt, đúng gu của mình luôn, thêm m1 lún đồng tiền…… Pé giới thiệu em MS 05

Cũng như bao lần khác, pé lau khô người xong thì mới cho vào bồn tắm rửa, kỳ cọ sạch sẽ, bao gồm cả ku nhỏ của mình. Động tác pé tắm rất kỷ, kỳ cọ khắp người và không bỏ sót ku nhỏ, làm ku nhỏ dựng đứng lên luôn.

Lên giường pé mat xa khỏe đúng bài, lực đấm mạnh vì mình thích….

Và rồi mình có cảm giác 2 vật gì mềm mại đang bò trườn từ chân lên trên người, và quay mặt lại thì ra là pè đã bỏ hết quần áo, đang dùng cặp ngực mơn trớn khắp cơ thể mình, đặc biệt là pé không sử dụng dầu, sữa hay bất cứ chất gì khác, chỉ có cảm giác da cọ xát vào da, rất lạ và phê các bác ah. Mình quay người lại, nói là cho anh bú tí nhé em, em gật đầu vào đưa cặp ngực vào cho mình bú thỏa thích, mình bú được 1 lúc thì hình như pé phê nên pé cuối xuống chụp thằng ku của mình, nhét ngay vào miệng pé và mút liên tục, vừa mút pé vừa leo lên giường, xoay người tư thế 69, thật không tin được. Bên dưới pé Bj liên tục, bên trên mình xoa, móc và liếm cô pé nhỏ, nước chảy ra ướt cả ngón tay, sau hơn 5 phút, mình kết thúc cuộc chơi trong kiểu CIA, hoàn toàn sung sướng. Pé lau người mình lại, và mình kêu lên d0a6y nằm nghỉ với anh, 2 đứa ôm nhau như người yêu nói chuyện hơn 30 phút, và chia tay ra về trong luyến tiếc.

Đánh giá pé rất hiền, ngoan, đặc biệt, gương mặt hơi lai nên rất đẹp. V1: cam VN, núm hồng. V2: thon gọn. V3: bình thường. V4: tuyệt vời

Thiệt hại: Tic: Mod Lục A ka tặng

Tip: như thông lệ + 200K

Locker, giữ xe: 50k

Một lần nữa, cám ơn Mod @Lục A Ka đã tin tưởng và tài trợ chương trình này. Anh sẽ quay lại gặp em vào 1 ngày không xa.

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Mừng bác ngon chym mặt em này dâm dâm lắm đúng k bác

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham