Điệp vụ 27/1 cùng bé số 22

Lượt xem: 732

NhatMinh2711

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/1/21
Chủ đề
2
5
1
0 ₿
May mắn được bác Lục cho điệp vụ, mình tức tốc đi đến Dubai Bình Tân để thực hiên nhiệm vụ được giao. Đến nơi, làm thủ tục check code, rồi chờ xác nhận rồi lướt ipad thì mình quyết định chọn bé 22 do thấy bé này lạ, những lần trc mình ki thấy. Lên phòng xông được 5p thì bé vào. Ôi thôi, bé rất đẹp nha, dáng dấp chuẩn người mẫu. Sau màn chào hỏi nhanh gọn thì bé tắm cho mình rồi ra làm massage khỏe :)
Về phần massage khỏe, bé làm vô cùng tốt, rất có lực, nhiều kỹ năng. Bé này làm massage khỏe còn tốt hơn mấy bé trc mình hay đi.
Về phần massage mệt thì khỏi phải nói, bé làm cũng quá tốt. Từ skill kiến bò, chà thái rồi đi đường lưỡi, mình mê mệt vs bé này. Rồi bé lật mình lại, thi triển bj. Mình trụ lại được gần 10p rồi out trong sung sướng.
Về bé này thì bé rất đẹp, rất teen nhưng lại hơi ít nói với ko phải tip ng tình cảm như gu của mình. Mình phải chủ động bắt chuyện rất nhiều bé mới cởi mở hơn để nói chuyện với mình. Nói chung là hài lòng về bé này.
V1 V2 V3 V4 mình cho 10đ hết:))
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: hình như là 600k j đó mình cũng chẳng nhớ kỹ. 50k cho locker vs tiền cafe cho chú bảo vệ
1 lần nữa xin cảm ơn Bác Lục A Ka