Điệp vụ 27/8 cùng 08 Minh Long ... !

Lượt xem: 2,246

El_Nino09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/1/20
Chủ đề
11
98
50
HCM
0 ₿
Tình cờ được bác @Lục A Ka chiếu cố, tối đó xong công việc , gọi book trước 08 , may là hnay em cũng đang rãnh, vội vàng phi xe tới cơ sở. Tới nơi trình code như thường lệ, ối zồi ôi đập zô mắt là nguyên cặp bưởi của e Lễ tân, nhìn còn ngon hơn mấy em KTV nữa :) Ước gì.... Đc chú locker dắt lên phòng ở lầu 2, cũng bồn to, giường cung đình, bị cái thiếu chỗ đi vs + lavabo. Em 08 thì cũng quá nhiều rp trước rồi nên mình chỉ đánh giá sơ lại:
Face: Nhìn có nét lai Tây ( nguyên ) :)) mặt mũi ưa nhìn, nay em mới cắt tóc ngắn nhìn đẹp hơn trc.
V1: Hàng big size, đè thằng anh lẫn thằng em muốn ngộp thở, kết hợp vs skill bánh báo kẹp xúc xích thì có nước mà khóc sớm
V2: Hơi lipid, mà nay gặp có vẻ minhon hơn trước.
V3: To tròn căng, bóp sướng tay
V4: Gọn gàng, sạch sẽ, rờ tý là ướt tay ... thoải mái khám phá.
Thái độ: Kiểu con gái nhẹ nhàng, tình cảm pha lẫn chút DDCN, nằm ôm ấp mà tay em cứ nắm lấy thằng nhỏ làm nó cứ dựng đứng suốt cả buổi :( em này đc cái ngoan ngoãn lắm, bảo gì là vui vẻ làm theo.
Massage khỏe: Bé làm đủ bài, lực vừa phải, mình bỏ qua phần này, chủ yếu zô nằm ôm ấp em là chính.
Massage mệt: Vì v1 big size nên em làm Thái rất đã, khởi đầu với skill kiến bò tạo chút hưng phấn, kết hợp v1 + lưỡi đi đủ mọi ngóc ngách cơ thể, Em lách nhẹ cái sịp qua 1 bên rồi lấy v4 chà nữa chớ, lật người lại thì em chăm sóc thằng em tận tình, khởi đầu mằng màn múa lưỡi quanh bẹn rồi nút bi, liếm cột, bánh bao kẹp xúc xích, Đổi sang thế đứng thì đc em BJ dồn dập, gồng đc tý nữa thì mình cũng đầu hàng, em hứng trọn tinh hoa của mình bằng bộ ngực big size.
Nằm nghỉ tý thì được em tắm lại, nằm ôm ấp nc vs em tý thì locker gõ cửa báo hết h, đành tạm biệt em và hẹn lại 1 ngày k xa... !
Tic: bác Lục
Tip: Theo sự hài lòng.
Cuối cùng xin cám ơn BQT đã tạo điều kiện cho ae có nơi để giao lưu với nhau, chúc CĐMS ngày càng phát triển. Thanks !

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đã lâu chưa ghé ML, nghe cơ sở mới sửa chữa lại chắc sẽ ghé để xem csvc thôi.

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
em này cũng hot nhở

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Em này thì nó lại êm quá luôn bác ..

Sáu12

Tập Sự
Bé Thích Massage
18/4/19
Chủ đề
0
71
23
0 ₿
Bé 8 này nghỉ rồi chưa bik khi nào trở lại luôn.