Điệp Vụ 27 Shangri_la Gò Vấp

Lượt xem: 1,701

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dolphinnov

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
7/11/17
Chủ đề
7
66
16
38
0 ₿
Chào AE đồng râm có sở thich massage.
Tình hình là xin code điệp vụ Bác Lục, đc bác ấy share trong vòng 1 nốt nhạc. Mình xách Ku lên đi ngay, sau chầu nhậu bê bết với các chiến hữu
Vào thì cũng như mọi lần nhân viên nhiệt tình từ vòng gửi xe đến khi lên phòng, check code nhanh gọn lẹ, up lên vé thần tiên 100k. CSVT ở đây thì
Đc Bác Lục giao nhiệm vụ số 21 nhưng em bận hay gì đó nên mình nhờ anh Phục vụ giới thiệu cho số 27 mới, ok lên trải nghiệm số mới xem sao
Nằm ghế đợi chút cũng đc dẫn lên phòng, lên em đã chờ sẵn. Em cũng hơi đứng, ko teen, ko phải gu mình lắm nhưng bù lại Khá ấn tượng với em nói chuyện dễ thương, biết cách bắt chuyện để AE gần nhau hơn. Sau một hồi hàn thuyên thì Em phụ mình trút bỏ nhưng thứ trên người rồi dẫn vào phòng xông hơi. Mình ko chịu nhiệt nổi nên ngồi chút ra
Ra ngồi chút em lau người rồi lên Phao tắm với em. Em nude 100% nhé. Em massage thái trên phao, rồi đến công đoạn massage mệt. Cũng vì ko phải gu mình nên mình khó lên đc, sau một hồi thì mình lên gường cho em massage tiếp. Em cũng nói biết mình cảm giác ko thích em từ đầu, nhưng mình thích đi để trải nghiệm, với em em cũng ko đến nỗi phải đổi người. Em rất biết cách chiều lòng khách, em làm nhiệt tình như người yêu vậy ^^. vừa làm vừa nói chuyện rồi Mình cũng out trong sung sướng. Xong nằm nói chuyện với em đến hết giờ, vì muộn rồi nên mình cũng ko tắm lại mà mặc đồ về luộn, vì về nhà cũng phải tắm. Hehe

Đánh giá em 27: xin phép mình ko đánh giá ạ, mỗi người một gu. Ban đầu mình ko ấn tượng với em lắm, nhưng khi trải nghiệm rồi thì lại rất ấn tượng với em, nên chắc chắn mình sẽ gặp lại e.

Thanks ae đã đọc report

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Jackma

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/8/19
Chủ đề
0
18
6
31