Điệp vụ 28/12 - 11 năm trở lại

Lượt xem: 2,171

Jackie333

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/12/18
Chủ đề
1
2
4
35
0 ₿
Phải nói đã rất là lâu rồi, hơn 11 năm trời mình mới mạnh dạn đi massage lại, trước thì chỉ có đi ở Ms Phụng Thủy vì kế bên nhà. Nhưng rồi thấy chán nên cũng thôi
Suốt 11 năm vừa qua mình chỉ làm checker đi check ở lòng vòng q1 và q10 tầm giá 1 củ - 2 củ, nhưng rồi cũng bị chán vì công nghiệp quá. Book->đến ks->lột->chiến->out. Ra vào chưa đến 30p, chẳng có lưu luyến gì cả. Rồi lại chuyển qua đi check PGA, hàng 4 củ - 6 củ ngon hơn, tình cảm hơn, thời gian nhiều hơn nhưng đẩy hoài cũng chán. Tâm lý 1 thằng nặng tình dục như mình lại phải tìm chốn ăn chơi mới.
Sau 1 hôm vô tình biết đến diễn đàn này, cũng đọc qua 1 số bài viết review, các điệp vụ. Rồi cũng mạnh dạn tìm hiểu và tạo nick bắt đầu hành trình trở lại không biết bế tác hay nở hoa hehe

Và hôm qua, may mắn được bác @Lục A Ka share cho điệp vụ. Mình thì mong muốn nhận được nv ở P.A vì đọc review ở P.A thấy rất thích. Nhưng chẳng may hôm qua P.A full mất nên chỉ còn nv ở Ánh Dương ( GV ). Vậy là sau giờ tan sở hí hửng xác thằng em qua "hưởng"

Nhìn chung thì khi bước vào mình cũng hơi bỡ ngỡ vì nó khác xa hoàn toàn cái cách massage mà mình đi từ hồi 2007, hoàn toàn bỡ ngỡ. Sau khi tìm hiểu thì mình cũng có được một số mã số các em "OK" ở Ánh Dương và mình quyết định chọn số 10 và vui vẻ tips cho locker 50k nhanh gọn gọi là tí lộc.

Vào phòng thì bắt đầu trút bỏ quần áo và gánh nặng cv ra và bắt đầu xông hơi
Khoảng 10p thì mình ra thì cũng là lúc em vừa vào tới.
Khúc này bắt đầu hơi thất vọng vì nghe đồn chấm điểm face em 8/10 nhưng với mình em này chỉ dc 6/10. Chắc do mình check PGA nhiều nên quen nhìn gái xinh và do chắc em ko phải gu của mình. Nhưng thôi không sao, quan trọng là kĩ năng đã, thế là trấn an lại tinh thần và để em phục vụ.

Về phục vụ :
- Tắm táp chăm sóc rất kỹ. Điểm +
- Ms Khỏe : E làm có lực, đã, có lúc hơi đau nhưng chịu dc. Đi cũng đủ hết bài. Điểm +
- Ms mệt : BL 30%, HJ 70%. Về phần HJ e làm chạm răng hơi đau, không ưng mấy, chỉ có cảm giác khi e HJ thôi.
Sau khi ngậm, vuốt khoảng 10p thì mình cũng OUT trong sung sướng. Giật hết cả người.

Chấm điểm về e :
Face : 6/10
V1 : 6/10
V2 : Lipit 5/10
V3 : 8/10 căng tròn
V4 : không phải gu nên mình ko khám phá

Nhìn chung thì được này mất kia nên hôm nay hài lòng ở mức bình thường, không đê mê như mình mong đợi mấy

Tổng thiệt hại : Tic : @Lục A Ka tài trợ, Tips 400, Bảo vệ 50k, giữ xe 50k

Chân thành cám ơn bác @Lục A Ka 1 lần nữa đã tạo điều kiện cho mình tái xuất sau 11 năm ẩn dật với massage, Hi vọng lần sau bác cho nhận nv ở P.A để trải nghiệm thêm cảm giác đê mê như mong muốn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,274
1,324 ₿
chúc mừng pác đã trở lại với massage, L.A.K đọc rp của pác thì khá bất ngờ với sự trở lại sau 11 năm :)

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Theo mình nghỉ từ massage với mình là XÃ.
Còn đúng nghĩa SƯỚNG thì phải check hàng.
Chứ không bao giờ Massage mà Sướng cả.

Jackie333

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/12/18
Chủ đề
1
2
4
35
0 ₿
Cám ơn bác LAK, lần sau cho mình nv trải nghiệm ở PA thử nhé bác !

Cũng chỉ đủ chi tiêu thôi bác :)

Mỗi cái nó có 1 cái sướng riêng bác ah.
1 cái CIA, 1 cái CIL thì mỗi cái sướng mỗi cách kkkk

Mình mới quay lại lần đầu nên chưa có kinh nghiệm gì. Xin nv ở P.A ko có nên có nv ở AD là đi luôn cho biết. Có gì nhờ bác chia sẻ ít kinh nghiệm

TieuNgao

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/18
Chủ đề
0
13
1
41
0 ₿
Bác cũng giống mình, k đi ms 12 năm rồi, hồi xưa ms toản hj giờ hậu sinh khả úy nhỉ. Làm sao để nhận nv vậy bác