Gò Vấp Điệp vụ 28/12 cùng e 16 zui zẻ dễ gần :)

Lượt xem: 978

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Hôm đó pm, dc Lục A.k.a gửi cho cái code trưa 12h hơn mình chạy từ TĐ qua GV sử dụng liền cho nó nóng.
Cơ sở vẫn mới và đẹp, nay gặp em tiếp tân dáng chuẩn cao ráo, đưa cái code ra em khá bỡ ngỡ ko bik giảm giá sao, qua 1 hồi thảo luận thì code ok mình up thêm 200k lên vé onsen 1 cho nó phởn tí :))
Do đi trưa mình chưa ăn gì nên mình ăn mì trứng trước, bè lễ tân tới nói chuyện này nọ giao lưu ( thấy mình trẻ quá tưởng sv nên hỏi mình bik trình tự chưa sợ đi lần đầu :3 ) cũng zui, 8 tí ăn xong uống xong lên lầu làm việc chính thôi.
Locker dẫn lên lầu 2 giới thiệu tí mình zo xông hơi tầm 5p bé 16 vào, do mình mấy nay mệt mỏi nên muốn xông lâu cho khỏe làm bé ngồi chờ hơi lâu :(
Ra bé gặp mình cười gật đầu chào rất lễ phép, đánh giá bé :
face : ưa nhìn ( 9x đời đầu nha nhưng nhìn cũng có nét còn trẻ )
v1 : cam việt hàng real :v
v2 : có tí lipit do hơi lùn :v
v3 : vừa đủ xài bóp khá thích :)
v4 : mình khám phá sơ thôi, mn tự trải nghiệm nhé !!!

Phần tắm bé tắm rất kỹ, gọi đầu khá phê do mình hơi mệt nên ít khám phá nhiều chủ yếu là mình nằm hưởng thụ cảm giác dc con gái phục vụ nó sướng :)).

Mass khỏe bé có bài massage đầu phải nói là đã xa stress cực kỳ, bảo đảm xua tan mệt mỏi :v , tuy hơi nhỏ con nhưng bé đấm khá lực nhiều lúc hơi đau nhưng mình thích :3 , vừa đấm vừa 8 chuyện trên trời dưới đất rất vui, mình nằm chỉ muốn ngủ luôn vì bé làm quá tê a e ah :)) .

Mass mệt thì bé bắt đầu đổ sữa tắm lên và trườn , trườn từ trc ra sau từ trên xuống dưới + với đường lưỡi điêu luyện nhất là lúc bé liếm ngay hông vời ngực tự nhiên cơ như bị co lại kiểu cảm giác vượt qua chữ " phê " luôn rồi a e ạ :)) khó tả lắm, đột nhiên bé quay người lại ngậm ngay thằng em hết hồn, thêm skill đá bi nữa ( bj 70 hj 30 nha ae ) ta nói nó phê, dc 1 hồi thì minh out như chưa từng dc out :)) . Mình nằm tí rồi vào bồn cho bé tắm lại, còn dư ít thời gian 2 đứa ngồi tâm sự, bé kể chuyện của bé nghe rất cảm xúc, đúng là ai cũng có những trải nghiệm sống của riêng mình, dc e chia sẽ lại mình cũng thấy rất vui !!!
Thiệt hại : tic + 200k up onsen
tiep = giá tic
Locker + dẫn xe 20k cafe
Là 1 số rất đáng trải nghiệm nha a e, hôm đó mình chỉ muốn tận hưởng thời gian thư giãn thoải mái, chứ ko cũng nói ch với bé nhiều hơn cho cuộc vui thêm phần thú vị .
Chúc a e diễn đàn và các mod năm mới phát tài vạn sự như ý nhé :))

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc mừng bạn hoàn thành điệp vụ

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Cám ơn bác đã trải nghiệm ạ. Cơ sở còn rất nhiều các bé trẻ đẹp đang chờ đón phục vụ các bác !!!