Điệp vụ 28-2, 52 ak trời ơi tin đc ko

Lượt xem: 1,331

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
391
119
Tân Phú
0 ₿
Sau mấy ngày bon chen xin điệp vụ thì cuối cùng cũng đc bá @Lục A Ka tin tưởng giao phó. Thật ra trước khi nhận điệp vụ thì mình đã là khách quen của 52 rồi nên vô gặp là cứ triển thôi
Bỏ qua công đoạn check code, nhân viên rất nhiệt tình.
Mas khỏe: e làm rất đủ bài, đấm bóp, đá nóng, bẻ rồi đủ hết, nc là tốt
Mas mệt: ôi trời ơi tin ko, e nó nude 100%, à há ko biết do khách quen hay ko mà e nó chơi tới bến, hết đường lưỡi rồi tới đường thái V1 rồi cuối cùng là dùng nguyên cái bàn tọa V4 của e nữa tui rụng rời. Sau 1 hồi mới lật tui lại rồi cũng đi tiếp đường lưỡi, cứ mỗi chút e lại chụt 1 lần, ôi nó sướng và rồi triển luôn 69 và e đưa ngay cái bàn tọa ập vào mặt tui, trời ơimay là e nó ko đánh rắm chứ có chắc tui chớt...sau cỡ 20p lân la thì cũng bắn pháo trong sung sướng. E nó cũng nằm nghỉ chơi xíu rồi tắm rửa ra về.
Đánh giá chung là một số quá tuyệt, quá đầy đủ cho ae. Còn đánh giá riêng thì mỗi ae tự trải nghiệm ngen, chứ theo tui là 9 hết ak
Tic : cảm ơn mod @Lục A Ka
Tip 5 xị
1 lần nữa cảm ơn bác Sáu @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho ae đi du ngoạn đủ nơi để xả stress

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
52 đã k còn là 52 của ngày xưa rồi... Tui tin bak chủ và chúc mừng bác đc gặp 1 pb 52 mới...

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Lỡ rồi tới lun đi bác, mà dân chơi lần sau bác đi vé D lun cho hoành tráng, để e ấy tung skill ra còn kinh khủng hơn nữa...

P/S: nhớ mang theo bình khăn giấy lau tay....

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
391
119
Tân Phú
0 ₿
Vé D là osen gì đó hở bác? Có nghe qua nhưng chưa thử, chắc phải luyện thêm tinh binh mới chơi nỗi quá

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Bak có mài thêm cũng chết ah, thà 1 phút huy hoàng rồi vụt tắt còn hơn cứ mãi le lói suốt trăm năm.... Tới lun đi bak !!! :D

• Like
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết

Dũng Lụi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
6
236
65
0 ₿
Ngon chym nha bác . Ẻm có nụ cười giòn tan nc thì mê chết được

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Hối hận vì ko đi vé tắm :v Giờ pé cảnh giác e nhiều r, ko biết còn cơ hội động thủ trc k :)

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿