Điệp vu 29/04: Gặp lại cố nhân, nhiều bất ngờ mới lạ

Lượt xem: 1,279

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Thân chào toàn thể các bác, ACE trong diễn đàn!

Tranh thủ trước lễ nhận điệp vụ để tạo động lực ăn chơi cho những ngày lễ, nên quyết định pm bác Sáu để xin slot điệp vụ. Sau nhưng giây phút hồi hộp chờ đợi, mình may mắn được bác chọn mặt gửi vàng... (Cảm ơn bác Sáu nhiều nhiều). Và vẫn địa bàn cũ nhưng đối tượng mới đó là bé 44.

Nhận được điệp vụ mà lòng cứ nôn nao, nên tranh thủ vượt cái nắng giữ trưa gần 40 độ mà phi đến. Với niềm háo hức chuẩn bị khám phá chân trời mới thì lại thất vọng vì em nghỉ lễ, hơi buồn, nhưng thôi không để cảm xúc chi phối quá trình làm nv được, thế là bảo lễ tân random. Ra uống ước, làm vài múi bưởi và lên phòng.

Lên đến nơi thì gặp ngay người quen đó là bé 11, ôi cũng là duyên số. Vì đã quen nên không còn ngại nữa, 2 đứa ngồi tám khí thế, em rất tâm lý biết mình mới đi nắng vào bảo a nghỉ 1 xíu cho thân nhiệt điều hòa đã.. Mình không xông hơi mà cứ ngồi chém gió với em chờ cho người mát lại rồi đi tắm.

Lần này được thử phao mới, có lớp chống trượt nên các bác tha hồ đứng nhé, ko sợ trượt chân. Bé bảo mình anh muốn thế nào đây, mình bảo tùy em, em liền bảo ok theo bài bản đi nhé... Thế là em đè mình nằm sấp xuống vừa tắm vừa đi thái. Đang phê pha thì bỗng nhiên cảm thấy sự khác lạ, em dạng chân mình ra và bắt đầu triển skill mới đó là BJ ngược. Ôi cảm giác thật là tê tái, mình chịu hết nổi liền xoay người lại, ôm lấy em, và chăm sóc 2 bầu sữa, tay thì hoạt động hết công suất, bao nhiêu thế cầm nã thủ đều tung ra. Em cũng đâu kém, lại dùng thế đè mình lại và xử lý thằng em, sau một hồi cả hai đều lưỡng bại câu thương... nằm ôm nhau mà hưởng thụ.

Sau đó được em tắm lại và ra massage khỏe phục hồi sức lực. Mặc dù đã mất rất nhiều sức ở màn Thái nhưng em ko vì thế mà lơ là trong lúc massage khỏe, vẫn bài bản và đủ lực. Thấy thương em vô cùng, bào em nghỉ đi, em vẫn cố gắn làm đầy đủ cho mình. Không còn gì để có thể chê trách cả, quá hài lòng. Sau đó nằm ôm em 1 lúc thì hết giờ ra về với tinh thần sung mãn.

Cảm ơn Mod đã tạo điều kiện để em làm nv, cảm ơn cơ sở đã tham giá event...!

P/s: Sr Mod vì sau khi làm nv và mấy hôm nay em sống trong hơi men, giờ mới tỉnh táo để viết bài RP này, mong Mod thông cảm.

• Like
Điểm cảm xúc: Gà con 1357
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.