[Điệp vụ 29/2]: Onsen cùng 09 huyền thoại. Một lần để nhớ

Lượt xem: 2,679

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Sau lần điệp vụ cách đây mấy hôm, định sẽ tịnh tâm mà lên núi tu hành đến hết tháng sau, nhưng trong lòng cảm thấy bất an, quyết tâm xin Lục ca thêm 1 mật vụ thi hành ngày cuối tháng yociexp29. Số là từ trước đến nay đi ML (và cả DBBT) cũng nhiều, nhưng chưa 1 lần gặp mặt được 09 (10 cũ) vì ẻm đắt show quá, nay quyết tâm gọi từ sớm để book và cuối cũng cũng được đền đáp.yociexp75
Đến nơi thủ tục check code như bình thường, lâu rồi cũng không đi vé tắm nên mình up lên onsen luôn (đã quyết gặp thì phải chơi tới :D), nằm nghỉ chờ tầm nửa tiếng (vì bé đang còn làm khách), mình được dẫn lên căn phòng quen thuộc - VIP9 (cùng số 9 luôn)

*CSVC: vẫn ổn, tuy có vẻ hơi xuống 1 tí so với lần gần nhất mình ghé cách đây 2-3 tháng, có tình trạng nước tràn ngập ra sàn, và đi thang bộ vẫn khá đuối :( - 7.5đ
*Lễ tân + locker: Nhiệt tình, vui vẻ, thân thiện -
Đang loay hoay thay đồ thì bé bước vào, nở nụ cười toe toét cùng mái tóc vàng mượt. Linh cảm sắp tới là có chuyện chẳng lành rồi yociexp37. Bé lấy khăn choàng cho mình đưa vào phòng xông hơi, trong lúc chờ đợi để bé sắp xếp sửa soạn mọi thứ. Vừa bước ra khỏi cửa, bé nhanh tay lau sạch mồ hôi cho mình rồi sà thẳng vào lòng mình. Mình ngồi trên ghế, bé thì ngồi lên mình, hai đứa vừa tranh thủ bắt chuyện, vừa tranh thủ khám phá nhau, mình thì miệng bú bình, tay se nú́m, bé thì tay mân mê thằng nhỏ, còn lưỡi thì rê ra khắp người mình yociexp46. Quây quần 1 hồi, hai đứa dắt tay vào bồn tắm
*KTV 09:
-Ngoại hình:
Chắc không cần kể nhiều, vì bé đã quá nổi rồi, dáng nhỏ con như không ốm, da rám nắng, mái tóc vàng hoe, khuôn mặt xinh xinh ưa nhìn yociexp56
+Face: 9x đời giữa nhưng vẫn còn nét teen, xinh, dễ thương, hay cười - 8.75đ
+V1:
bưởi (qua tu sửa), to, căng tròn, 2 núm bình thường bé tí ti mà vừa chạm nhẹ đã nhô dài ra, vô cùng kích thích yociexp45 - 8.5đ
+V2:
eo thon gọn - 8.5đ
+V3:
có đàn hồi, độ mềm dẻo cứng dung hoà với nhau - 8.5đ
+V4:
sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng, chạm nhẹ mà nước nôi đã dầm dề, thơm tho nên vét không ngại vết bẩn yociexp45 -
-Kỹ thuật:
+Tắm onsen:
vì đi onsen nên phần tắm phải khác, bé cởi hết (nude 100%). Sau phần chà rửa sạch sẽ, hai đứa thi triển 7749 tư thế, trườn, bò, lặn, lội, tuốt lươn, mò cua bắt ốc... Trong cái bồn nhỏ xíu mà bé chịu quậy lắm, nhoi nhoi nô đùa mà nước bắn tung toé hết ra sàn. Chịu không nổi trước phần BJ lút cán thần sầu của bé, mình sợ vỡ trận nên đành xin bé tha cho, đợi lên giường rồi xử tiếp yociexp18
+Massage khoẻ: bé làm rất, rất tốt. Đấm bóp có lực, có dùng đá nóng, có bẻ khớp tay, chân, lưng, cổ, có vặn người, có đi chân trên người,...Lực bé làm ổn (nhìn nhỏ nhỏ con chứ lực mạnh phết), đang đừ đừ bé đấm xong mà sảng khoái luôn -
+Massage thái + thư giãn:
bé nhẹ nhàng đổ sữa tươi lên lưng mình rồi bắt đầu phần đi thái. Bé đi chậm rãi, dùng v1 kết hợp lưỡi đi từ chân mình lên tận cổ, lưỡi dừng loại hôn xoáy vào tai mình, v1 thì "đi lang thang" mọi nơi. Tốc độ chậm rãi kết hợp với lực bé ép sát xuống làm cảm giác tê tái, kích thích vô cùng - . Bé trở người mình lại, đổ thêm sữa tươi và bắt đầu 1 đường đi thái nữa. Cái lưỡi bé lai vãng khắp mọi nơi, rồi dừng lại ở ngay thằng nhỏ đang dựng sừng sững của mình, bắt đầu 1 chuyến đê mê mới yociexp83. Service: gần như full, bánh mì kẹp xúc xích, đá bi, lick ti, BJ 90%, bú bình, 69, CIA, ôm ấp, hôn hít thoải mái,... . Thật ra lâu rồi mình mới gặp 1 bé BJ theo kiểu say mê cuồng nhiệt như bé. Hầu như toàn bộ thời gian từ trong bồn đến giường bé đều BJ, rất ít HJ, mà BJ rất sâu, nhịp nhàng, cảm giác như người yêu làm cho vậy, nhiệt tình tình cảm lắm yociexp77, ngoài ra bé có trò BJ ngược khá phê, xém phọt từ lần chạm đầu tiên :( . Quây quần 9981 tư thế, mình thất thủ dưới cái miệng xinh xinh của bé yociexp78 - 9.5đ . Mình nằm nghỉ hồi sức để bé đánh răng và tắm rửa, làm vệ sinh cá nhân lại. Còn khá nhiều thời gian, bé massage đầu + mặt cho mình, hai đứa cũng tranh thủ chuyện trò với nhau thêm, trước khi mình tắm lại lần 2 rồi ra về, chia tay bé trong vui vẻ :)
-Thái độ: nhiệt tình, rất vui vẻ, có chút năng (tăng) động của tuổi trẻ, vào đây là bé kèo trên nhé :)))) , đôi khi cũng tình cảm vô cùng, chủ động, thân thiện, thoải mái yociexp21 - 9.5đ
*Thiệt hại:
-Tic:
Ví Sáu Bảnh + 370k up onsen
-Tip: 9xx k
-Locker: do nóng lòng gặp người đẹp quá mà quên mất chút cafe yociexp49
Một lần nữa cảm ơn Lục ca đã tiếp tục lắng nghe những lời năn nỉ ỉ ôi của mình, đã tiếp tục tin và trao điệp vụ cho mình yociexp45. Về bé số 09 này, bé đã là 1 số rất hot trong suốt thời gian vừa qua từ DBBT đến ML, cho nên không có gì để chê hay không hài lòng cả, mấy bác yếu yếu mà gặp coi chừng không còn lối về :D . Chỉ mong về vấn đề csvc thì ML nên cải thiện hơn 1 chút nữa :D (cho nó bằng bạn bằng bè, không quá thua thiệt các cơ sở khác trong hệ thống), mở rộng thêm dàn KTV cả về số lẫn chất (quanh đi quảnh lại khá ít số, 1 vài số thì khá ổn, 1 vài số mới thì thấy rp chưa khả quan lắm, còn số hot như 09 thì gần như kín lịch yociexp81)
Bài onsen nên dài hơn thường lệ. Chúc anh em diễn đàn tháng 3 vui vẻ, tui lên núi tu đây yociexp98 (lần này đi thật yociexp100)

HoangThien102

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/9/18
Chủ đề
1
54
16
35
0 ₿
chúc huynh tháng mới vui vẻ nhiều sức khỏe đã chia sẽ kinh nghiệm cho ae, mình cũng mới tham gia mong là đây sẽ là sân chơi ok để ae đến khi buồn , mệt mỏi trong cuộc sống, công việc, chiện riêng kím chút thoải mái rồi về lại cuộc sống hàng ngày mãi iu.

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành tình cảm cho bé 09 nhà muội ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Yls123

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/12/17
Chủ đề
7
31
20
0 ₿
Này là số 10 bên dbbt hả bác? Nghe bác diễn tả thấy giống. Bữa ghé dbbt bé nghỉ rồi tiếc k bek kiếm đâu?