Điệp vụ 29/3 Dubai Bình Tân: Vắt đến giọt cuối cùng với em 18

Lượt xem: 2,060

hiroo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/1/17
Chủ đề
1
85
6
39
0 ₿
Sau vài ngày xin code bác Lục, thế là được bác Lục giao cho điệp vụ khám phá Dubai Bình Tân. Sắp xếp chiều chạy qua cơ sở làm nhiệm vụ. Đây là lần đầu tiên của mình nên cũng hơi chút hồi hộp, mong chờ
Cơ sở thì chắc các bác cũng biết rồi, cũng sang trọng sạch sẽ, nhân viên tiếp đón tận tình.

Trước đó mình định đi số hot 16 nhưng tiếc là ngày lúc e đang có khách thề là đành đổi sang số 16. Locker tận tình dắt mình lên lầu 3, rồi bảo mình xông hơi 5 phút rồi e nó lên. Phòng của mình là phòng nhỏ có 1 cái xông ướt, nhỏ nhưng mà ấm cúng. Bước vào xông hơi dc hơn 5 phút rồi nhưng không thấy e vào e cũng đi ra luôn ko xông nữa, đợi vài phút nữa thì e vào. Em mới nói là e mới làm onsen cho khách mệt quá nên ăn lấy sức. Cùng lúc ôm ấp hun hít xã giao trước khi vào bồn tắm.

E nắm thằng e dắt mình vào bồn tắm, em tắm kỹ càng cho thằng e rồi mới đến thằng a. ( e quan tâm thằng e nhiều hơn thằng a). E lúc nào cũng khiêu khích thằng e của mình, e xem giống như sextoy của ẻm vậy. Trước khi massage e ôm ấp kiss thằng e của miình gây cảm giác thật đê tê mê.

Mát xa khỏe: e làm đủ bài, lực hơi yếu chút do e mới bị bệnh.
Mát gần: E làm thái rất phê đến nỗii thằng e muốn sắp gãy (giường nhỏ nên ko có lỗ). E đi đường lưỡi từ chân lên tai kèm theo 2 trái cam mỹ lướt trên người thật là phê. Sau đó nằm ngửa lại e tiếp tục đi từ chân lên. Phải nói là 1 quả bưởi của e có lực rất ép phê đè ép lên thằng nhỏ lẫn thằng a. Sau đó màn BJ lút cán, đá bi, mút trứng...mình cũng tranh thủ mò cua, bóc bánh bao, bb... Đỉnh điểm kết thúc trong màn bắn pháo bông tầm cao, trúng vào mặt e luôn. :)).

Đánh giá :
Cơ sở vật chất: sạch sẽ sang trọng 8 điểm
KTV 18:
Face: 7 điểm
V1: 8 điểm cam mỹ săn chắc
V2: 6 điểm có chút lipit
V3: 8 điểm săn chắc
V4: 6 điểm khô hạn ( chắc do e bệnh mệt(
Tíc Vip Thái: bác Lục tài trợ
Tip: 5xx
Locker: 20k
Giữ xe: 10k

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn anh đã có lời khen ạ . Nếu có gì thiếu sót rất mong sự góp ý của huynh để cơ sở hoàn thiện hơn ạ .
Chúc huynh có chuyến trải nghiệm thú vị ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
S chưa bao giờ thấy Muội viếng thăm bài huynh v o_O:( Buồn, giận muội luôn

• Like