Điệp vụ 29/8 cùng bé 07

Lượt xem: 913

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Sau khi trả điệp vụ cho bác 6 xong thì được bác 6 cho điệp vụ mới , kì này là code tự chọn nên được chọn ktv mình thích kkkk tới dubai thui .
Vào dubai lên lể tân đưa code nhưng không thấy lễ tân hỏi mình đi số mấy , chỉ kêu mình nằm đợi phòng , được lát thì locker kêu lên phòng , mình hỏi ktv số mấy phục vụ mình vậy thì locker bảo không biết nữa , thì mình quay lại lễ tân hỏi mình muốn đi số quen thì lễ tân có ý ko vừa lòng thì phải , hỏi số 39-52 thì báo nghỉ , số 16 về sớm , 79 - 10 cũng nghỉ , 59 đang bận khách , what the hell số mình xui hay lễ tân ko thích mình vậy ta , mấy số hot nghỉ hết vậy ai làm chỉ thấy hầm để xe trên chục chiếc .. Bùn
Lên lầu xông hơi ko quên tiền cafe cho locker , nói số nào ok tí , anh Lục cho code tự chọn ai ngờ vào đây bị dính kèo random mới đau , xong hơi tí thì bé cũng vào ....
Nhìn dưới cửa kính phòng xông hơi thấy dáng bé cũng tạm ổn , tuy nhiên em make up hơi đậm nên trông không tự nhiên cho lắm , được cái đùi thon đẹp mông cong , còn lại ko đánh giá , bé tắm rửa cho mình xong thì vào giường nằm úp xuống , bé đấm có lực nhưng thiếu bài nhiều , không có xài gối thảo dược + đắp mặt nạ , nằm 1 hồi thì bé bắt đầu thoa kem dưỡng thể lên bắt đầu làm thái , vòng 1 ko to lắm nên cảm giác chà lên người không phê lắm nhưng có kèm âm thanh hifi rất sống động , em thì dùng ngực chà thái còn tay thì vuốt nhẹ thằng em như khiêu khích vậy .
Tới phần nằm ngửa thì em kêu mình nhúng mông lên đùi em để sử dụng tuyệt chiêu bánh bao kẹp xúc xích , em vừa hôn vú mình còn tay thì cầm thằng em cạ cạ lên 2 bầu vú rồi kết thúc trong 2 cái bánh bao đó , mình ko biết em có bj ko chứ mình thấy em sử dụng 50% hj + 50% bánh bao kẹp xúc xích , chắc do mình yếu quá nên em chưa dùng hết tuyệt kĩ thì phải , bác nào lâu lâu thì check thử xem co bj ko để ae khác biết nữa nhé , em này được cái nói nhiều dễ bắt chuyện nên ko bị buồn ngủ giữa chừng , đang mệt mệt nghe em kể chuyện ma xong muốn mặc quần áo đi về lun kkk ..
Ktv : 07
V1 : cam việt
V2 : chút lipit
V3 : tròn ngon
V4 : ko check
Tóm lại : em này làm cũng được 3-4 tháng rồi nhưng kinh nghiệm còn thiếu , mong em sẽ sớm khắc phục để phục vụ ae tốt hơn nữa , còn chuyện lễ tân không muốn mình đi mấy số hot hay gì đó thì cũng được thui , cứ cho là đi trải nghiệm vậy ..
Danh sách ktv mà dubai bình tân cập nhật trên diễn đàn mình đọc cũng gần hết cho lễ tân mà toàn nghỉ với về sớm , có 59 đang bận khách , ko thể tin là mình xui đến vậy , mình vào lúc 21h .
Tic : được sự ân sủng của bác lục
Tips : 5xx ( theo mặt bằng chung để em cố gắng hơn )
Locker + giữ xe : cafe
Cám ơn bác lục đã tin tưởng cho em cơ hội đi trải nghiệm nhưng có thể sẽ ko xin điệp vụ ở dubai bình tân nữa quá , chắc chuyển hộ khẩu về 1 nơi khác quá , haiz .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào huynh ạ !
Lời đầu tiên muội chân thành gửi đến huynh lời xin lỗi vì đã không chuẩn bị chu đáo để huynh hụt hẫng khi 1 vài số huynh muốn trải nghiệm nhưng lại không có mặt ở cơ sở ạ.
Và sau khi tiếp nhận thông tin từ huynh muội đã kiểm tra lại danh sách nhân viên ngày 29/8 . Bé 52 đã nghỉ dài hạn khoảng 2 tháng và muội đã không cập nhật ạ . Bé 10 đang có việc gia đình nên cũng vắng mặt khoảng hơn 20 ngày ạ . Riêng bé 79 và 16 thì đúng như lễ tân đã trình bày ạ .
Việc locker k nói được bé nào sẽ phục vụ huynh là quy định của cơ sở để tránh 1 vài vấn đề tiêu cực sẽ xảy ra mong huynh thông cảm ạ .
Muội cũng thay mặt bé 07 nhận khuyết điểm và sẽ chấn chỉnh ngay về việc không sử dụng gối nóng ạ .
Muội cũng chân thành cảm ơn huynh về những góp ý quý giá này ạ . Chúc huynh có 1 ngày cuối tuần thật vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
minh cug đồng cảm với bác, csvc bên đây tôt, ktv tay nghề tôt cũng phải coi lại locker hay tiếp tân, mình thây 1 vai chô cơ sơ đông anh em ủng hộ thì lễ tân hay locker có biểu hiện lơ là lắm

• Like

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh ạ , muội sẽ chấn chỉnh lại tất cả nhân viên và cam kết không có tình trạng lơ là hay thái độ phục vụ tiêu cực ạ

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Chúc muội ngày lễ thật đông khách nha B11 , mình góp ý thực tế nên thấy sao nói vậy , 07 nói chuyện cũng tình cảm lắm , nếu có dịp sẽ quay lại ủng hộ em ấyB32

• Like

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chúc huynh có ngày lễ thật vui vẻ nè . Còn nếu lễ này vẫn chưa đủ vui thì đến với muội nhé huynh B35