Điệp vụ 29 lần 2 không thành

Lượt xem: 1,909

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Do hoàn thành điệp vụ cũng khá nhiều nên khi ib bác Lục thì cũng nhận đc điệp vụ, vào check tn thì thấy số 29, ngồi ngẫm nghĩ lại thì ra là số đã đi rồi

Tới nơi check code các kiểu ngồi chờ 5p xong thì cũng lên phòng, trùng hợp là cũng đi cái phòng lúc trước mình đi e 29. . Ngồi xôg hơi 15p thì e cũng vào. Lúc vào e có nhìn mình rồi nhăn mặt, mình hỏi thì e nói do mới ngủ dậy nên khó chịu :D. . Ngồi nghỉ uống nước rồi cũng vô tắm, vô tắm thì e có nói bóng gió vụ không tương tác vs khách thì mình mới giật mình vì mình có viết rp cho e 29 ở bài trước ( mấy bác có thể tìm để biết thêm chi tiết ) . Trong đầu mình nghỉ “ Thôi xog kiểu này thì lành ít dữ nhiều rồi “, e nhớ cả mặt và biết mình rp luôn mới ghê, mình cũng im lặng để e nó tắm rồi lên matxa khoẻ

Ktv thì mình có đánh giá bên bài kia rồi

Về matxa khoẻ thì e làm tốt vì kinh nghiệm 7 năm chinh chiến matxa và đã từng làm qua ở MMT 3/2

Về matxa mệt thì do v1 của e quá nhỏ nên mình yêu cầu e không làm Thái vì lần trước làm chả có cảm giác gì nên mình hiểu :D e BJ rất nhiệt tình, được tầm 10p thì mình có yêu cầu e làm tay để nhanh ra, khôg biết bữa đó sao nên mình hơi lâu ra, làm đc tí thì e hỏi mình “ Xuất tinh chưa a, ra chưa a “ tầm 2 3 lần, e nói do giường matxa thấp nên mỏi thì mình có đề xuất “ e có thể lên giường nằm hoặc ngồi vì đâu có BJ đâu mà đứng “, e cũng leo lên đc 1 tí thì e cứ hết đứng dậy rồi nằm sấp, không thì làm đc tí rồi e lại cười cười và hỏi “ A xuất chưa “ , “ sao nay lâu ra vậy “ làm mình không thể tập trung đc. Thấy vậy nên mình quyết định kêu e ngưng và tắm lại thay đồ đi về

À trog lúc làm mình thấy e liên tục nhổ nước bọt, lúc BJ e nhổ nước bọt thì không nói, mình đã kêu HJ và e lick ti mình thì cũng nhổ nước bọt liên tục trog khi e nó là người tắm cho mình ??? Nhìn cảnh đó thật sự mình cứ tưởng mình là người ở dơ không tắm rửa. Bữa đó e mặc bộ đồng phục bên Minh Tâm , vào PA mà cứ tưởng như đang đi Minh Tâm ( mình cực ghét các váy quần bên MMT :D ) . . Còn đâu những tà áo mỏng ten nhấp nhô kích thích khách như những lần vô PA :(

Tổg kết
Tic : bác Lục lo
Tip : như mặt bằng chung

1 buổi chiều không vui

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Lời đầu tiên PA xin gửi lời xin lỗi chân thành đến anh @buzz1020 PA xin tiếp nhận thông tin từ anh PA sẽ làm việc với bé và phản hồi sớm nhất cho anh ạ

Timgirlgiaisau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
2
47
9
30
0 ₿
Bác đen nhỉ, k vui những 2 lần. Mình thì chưa gặp như bác. PA lâu giờ đều tốt, bác cần đi xã xui gấp. Kaka

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Thì phải có số này số kia chứ bác, mình đi PA đa số là hài lòng, chỉ bị sụp e 29 này thôi

Vonguyen

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/4/19
Chủ đề
1
283
23
44
0 ₿
A đù. Đang tính hôm nay đi 29 nghe bác nói, té luôn

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở đã làm việc với bé và bé đã chọn con đường riêng cho mình .Một lần nữa PA xin gửi lời xin lỗi chân thành nhất đến anh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.