Q.1 Điệp vụ 29 Tân Định

Lượt xem: 531

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Chào ae, lâu rồi ko đi thăm mấy bé, mình inbox mod @Lục A Ka được cho cái điệp vụ thế là sắp xếp đi ngay, gửi xe check code nhanh gọn lẹ tính đi bé 99 mà nghe lễ tân giới thiệu bé 29 mới vô làm kỹ năng cao lắm nên mình đi thử luôn.
Vào phòng xông được 10 phút thì bé vào, ấn tượng đầu tiên là em không phải dạng teen, nhưng face nhìn có nét quyến rũ , cơ thể khá cân đối , eo hơi có chút mỡ . Xong 2 anh em ngồi tâm sự 10p đợi nước bớt nóng mới có thể vô tắm được. Vào bồn thì bé tắm rửa kỳ cọ cho mình cũng kỹ, mình thì tranh thủ khám phá cơ thể em nó tiếp, vòng 1 vừa, như trái cam, vuốt ve 1 hồi thì mình khám xuống khe suối, nước nôi ổn, khá khít. Được một lúc bé bảo ngồi dựa vào bồn, bé cho 2 đứa nhỏ gặp nhau, nghe bé thỏ thẻ nói vậy cơn sướng lên, hàng của mình đã chào cờ và chỉ chờ câu nói của bé thôi Bé BJ + HJ, mình và bé mây mưa dữ dội.
Tắm xong thì ra ms khoẻ. Xong tới màn đi nuru, thái thì ướt át, phê pha, đường lưỡi bé khá ổn, vòng 1 vừa tay của mình nên bóp phê, xong thì bé cũng bắt đầu gặp cây hàng của mình, mơn trớn một hồi rồi bất ngờ ngoạm chặt nó sướng vô cùng, bé BJ nhiệt tỉnh cộng với đi đường lưỡi cây hàng của mình căng lên, bé lè lưỡi liếm, dùng tay sờ mó cặp bi của mình, mình và bé mây mưa trên cái giường yên tĩnh, lật người làm 69 quá sướng kết hợp hài hòa nhiệt tình, sau những màn biểu diễn kỹ thuật làm tình của bé thì cây hàng của mình đã khóc nhè trong đôi môi của bé, xong xuôi bé nằm lên ôm mình , mình vuốt ve bé một lúc, sau đó bé dậy trước mở nước dìu mình đi tắm lại, tắm xong tip cho bé theo giá vé bonus 1 chút
Face: mãn teen , mặn mà có nét
V1: cam vừa tay
V2: có tí lipid
V3: trắng ngon
V4: Nước ra đều, thơm tho cho giây phút 69
em làm nhiệt tình, đúng gu mình thích, kinh nghiệm mát xa và làm tình rất tốt làm cho mình sướng đê mê à.

Thiệt hại: 1tr100
- Tip 1tr , locker 100
- Tic điêp vụ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897