Điệp vụ 3/6, nàng tiên 18

Lượt xem: 2,047

LaiBoy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/4/19
Chủ đề
4
10
5
30
0 ₿
Vừa nhận được chỉ thị của lục ka là mình trốn ngay từ cty phi về gấp, phần vì mong ngóng em, phần kiếm người ăn mừng chiến thắng đội bóng con cưng vô địch. Ngoặc nổi lần nào qua đây trời cũng mưa, như cố ý cản ngưu lang gặp chúc nữ hay sao đấy. :(
Đến nơi vẫn là mấy a nhân Viên thân thiện đón tiếp cực nồng hậu, ừ thui thì cũng cà phê, code các kiểu mau chóng đặng lên phòng xông chứ dầm mưa lạnh muốn run rồi.
Csvc : mấy bài trước nói khá nhiều nên mình cũng k nhắc lại.
Xông tầm 15,20p thì bé gõ cửa vào. Nhoẻn miệng cười nhẹ phát mà tim mình loạn nhịp thiếu điều phải moi thuốc ra uống. Ây dà.
Ktv: số 18
Face: 9d, mặt xinh, ngoan hiền, răng khểnh, cười cực duyên
V1: thời gian tàn nhẫn 6,5d
V2: mình dây, k thấy liquid. 9₫
V3: tròn, mịn, căng .9₫
V4: nước nôi đầy đủ
Tắm tiên: khá kỹ, mọi ngóc ngách. Xong xuôi đứng lên tính lấy khăn lau thì bé không nói không rành ngoạm thằng em không trượt phát nào. Uây, đứng hình hết 5s. Cực lực cầu xin bé mới tha cho lên giường nằm không lại end game sớm rùi B16.
Max khoẻ: cũng khá đủ bài, đá nóng, bẻ khớp chân ,tay các kiểu. Đã vậy bảo nhức ở đâu là bé chú tâm đấm ở đó. Thấy tay bé run run mà thương :(
Max mệt: bởi vòng 1 bé không săn cho lắm nên cũng không cảm giác gì mấy, bù lại đường lưỡi cực bén, đi từ chân lên tới cổ mà người nó rần rần, da gà da ngỗng gì nó nổi lên hết. Bồi thêm mấy pha đá lưỡi, nút môi làm thằng em bùng phát lúc nào chả hay.
Quay người lại bé theo bài kẹp xúc xích, đá nhẹ thằng nhị, quét cột làm mình như lên mây. Đến nước này rồi không phản kháng sao được. Đưa tay vào cái hang thì đẫ ướt nhem,nước Lêng láng, khám phá được 10p thì có giấu hiệu sắp ra, ra hiệu cho bé hj ai ngờ bé lại ngậm không nhả, cho đến khi từ cột biến thành sâu bé mới nhõm dậy quay lại nhìn mình nhoẻn miệng cười. Thôi xong , yêu luôn từ đây các bác ạ. B74
Bé vệ sinh sơ xong tót vào lòng mình nằm tâm sự đất trời chim biển. Nằm mà quên luôn thời gian đến lúc locker gõ cửa không kịp tắm lại B12
Chào bé về mà lưu luyến không rời. Sẽ quay lại gặp bé.
Tổng thiệt hại:
Tick: code bác lục nhét túi+100k
Tip: 600k+50k locker
P/s: đi đây vài lần thì máy lanh không hơi thì cũng máy xông hơi trục trặc. Mong cơ sở fix lại cho ae hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: Tú Đất and Behai002

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿