Q.10 Điệp vụ [30/03] cùng người quen cũ tại P.A Relax

Lượt xem: 3,571

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Trưa trời nắng nóng đến bứt rứt giữa đất Sài Gòn, nhẹ nhàng nhấc đt lên và hú bác @Lục A Ka cho xin cái code. Mà dạo này đang hên hay sao mà được bác Lục ưu ái, duyệt ngay :D
Theo dự tính thì bác Lục order sẵn cho mình số 08, nhưng trời xui đất khiến số 08 kẹt khách, còn mỗi số 09 trống nên gật đầu đẩy thuyền luôn. Đặt chân đến đây thì vẫn luôn là sự đón tiếp nồng hậu đến từ chú giữ xe, lễ tân và cả bạn locker. Ngồi chưa nóng ghế thì phòng ốc đã chuẩn bị xong, xách cái thân lên và hưởng thôi
Vào phòng xông đc chừng 5p thì em nó xuất hiện, gõ cửa phòng xông "anh trai ơi em tới rồi đây" ta nói nó tình cảm gì đâu, sao mà nỡ ngồi yên xông tiếp, đành là chui ra để tiếp em nó :D
Vẫn là cái yếm vàng chẳng che được mấy phần của em nó, thoạt nhìn đã thấy ngọt nước rồi. Làn da trắng trẻo, tóc dài xoã ngang vai, "phụ tùng" căng múp lấp ló sau tấm áo mỏng manh. Sau màn tắm táp kĩ lưỡng thơm tho cho cả 2 thằng thì bắt đầu vô bài khoẻ. Cũng có cái gọi là có căng lắm nhé các bác, rất có lực và rất biết để ý xem chỗ nào đau mỏi nhiều mà bonus thêm.

Rồi chuyện gì tới cũng phải tới. Màn kiến bò xuất hiện, báo hiệu cho cuộc vui bắt đầu. Vừa bò vừa lột nhẹ cái áo yếm, để lộ 2 bình sữa việt chất lượng cao, căng đầy, trắng trẻo, thơm phức . Màn chà Thái bắt đầu bằng những nụ hôn nhẹ lên tai, cổ, dài xuống "hang cùng ngõ tận". 2 bình sữa ấm nóng cứ thế mà xoa đều lên người mình, mềm mại làm sao. Mình cũng tranh thủ mân mê, ve nhẹ 2 con ốc, vô tình điểm G của em nó nằm đây khá nhiều nên sướng rên lên làm mình cũng cao hứng mà ngậm ngay cái bình mút lia lịa . Lúc đầu còn tưởng vé Thái thì không đc khám phá nhiều nhặn gì, nhưng không, bé nó cũng đang lâng lâng rồi nên duyệt hết. Cái tay hư hỏng của mình vội vỗ bẹp bẹp lên mông em nó rồi nhanh chóng đẩy nhẹ vào lả lướt hẻm sâu, "băng rừng đào suối". Đào suối được ít lâu thì nước chảy róc rách kèm theo những âm thanh phê pha của em nó khiến mình muốn vồ lấy em nó ngay và luôn. Màn đá bi, vuốt trụ đan xen lả lướt chiếc lưỡi điêu luyện vùng hậu phải nói là đỉnh nhé các bác, không kìm nổi là out ngay vòng này nhé !!! Mình thì gắng gượng để hưởng thụ lâu hơn và cũng khám phá em nó sâu hơn :)). Cuối cùng cũng đành khuất phục trước màn HJ tưởng bình thường mà lại phi thường.
2 anh em ngồi lại trò chuyện, vuốt ve từ giường sang bồn tắm lại và ra về trong thích thú. Em nó còn hứa hẹn lần gặp sau anh còn chết dữ nữa với em :))

Chấm điểm:
Csvc 7.5/10
Face 7/10
V1 9/10
V2 8.5/10
V3 quá hợp cho những cuộc đụng độ :))
V4 nước nôi lênh láng dư xài.
Thiệt hại:
Vé bác @Lục A Ka tài trợ, Tip = Tic, giữ xe 20

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Hoang Lạc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/5/21
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Có vẻ là nơi tốt để thưởng ngoạn, nhưng mà vẫn chưa có dc thông tin về vé hjxhjx

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Bác tìm tên cơ sở là có luôn bài viết chi tiết. Tui thì thường đi vé 500 thôi nên ko nhớ rõ những loại vé khác. Bác tìm bài viết của cơ sở để tham khảo cho kĩ