Điệp vụ 30/3 ở Shiatsu

Lượt xem: 1,329

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
sau khi nhận đc mật mã điệp viên của a LAK tối 19h t đã có mặt ở Shiatsu nằm trong 1 con hẻm dài. Nhận xét bước đầu thấy không gian xung quanh rộng rãi thoáng mát..có trải thảm cỏ nhân tạo để xe thoải mái..ngay đó nghe thấy tiếng mấy chị em cười đùa k bít có phải phòng nhân viên k.nếu dc vô đó lựa chọn chắc đã.(ai sợ bị hiếp thì để xe xa xa nha) hihi.vào trình mã với cô tiếp tân dễ thương và đc sắp phòng vip 1..k bít phải k..ngồi chờ đợi uống nc ăn kẹo free..sau đó đc locker dẫn vào phòng..nhận xét
Csvc 10/10.đẹp và lung linh.sạch sẽ thoáng mát.phòng có mùi xông thơm nhẹ. Có nệm để các bé thi triển kĩ năng dễ dàng.xông ướt xông khô đầy đủ..phòng tắm tuy k có bồn nhưng nếu có chiếc ghế nhỏ như JaV để mấy em chà có lẽ là ok hơn bồn tắm(theo si nghĩ của t)
Về SBD: 17 quê đak lak
V1 : êm ái mềm mại (xin k chấm để ae trải nghiệm)
V2 chuẩn body
V3 ngon vỗ tạch tạch đã lắm..cắn phê nữa
V4 sạch sẽ k mùi.bót sờ tí đã ướt tay nên k dám sờ nhìu tội bé.đặc điểm thế doggy bao phê.trym nhìn múp tuy bé k múp.ngộ ghêvaif cọng lưa thưa mịn lắm bao vét nhưng nghĩ lại còn con gấu ở nhà nữa nên bỏ qua.
Mát khoẻ đá nóng đấm bóp..t k quan trọng vì bé nào cũng k làm t thấm nổi..
Mát mệt : sữa dưỡng thể bé chà làm t phê quá kèm theo liếm lỗ tai.đã trứng,liếm đầu khất phê lắm.ngon..ngửa ra e làm từ từ đùi tới th em.mình nhìn thì bé ngại.mà mình thích cảm giác đó.bé làm như ng yêu.mình có chỉ bé Bj ngược.kiểu mình quay ngồi như thế doggy để bé Bj ngược đấy.phê k thể đã.bé dễ chịu kết hợp tuy mình bít bé hơi mỏi.thui quay lại để bé làm out trong sung sướng.bé nói dù a nào khó ra bé cũng ráng chịu đựng để làm mấy a ra là ẻm vui chứ k khó chịu mà hối thúc.thương bé ghê.mấy a nào lâu ra nên gặp bé để đc tận hưởng.
Tic LAK tài trợ
Típ theo mặt bằng chung.locker 2 người và chú giữ xe. Lần sau sẽ trải nghiệm bé 39 và 88

checkersg

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/2/16
Chủ đề
5
84
23
34
0 ₿
đã đọc xong cái rep và thật hứng thú với e số mới.
Thank bác đã báo cáo tình hình ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.