[Điệp vụ 31/05] Thõa màn với cô bé răng khểnh

Lượt xem: 2,373

peterpan1987

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/19
Chủ đề
9
70
97
0 ₿
Chào các anh em đồng râm. Sau bao ngày tịnh tu trên núi nay em đã trở về với vòng tròn văn minh đây.
Được ngày cuối tháng trở về, trời mát mát, đầu mát mát, người mát mát nhưng có thứ lại nóng nóng làm em không còn kiềm chế được mình. Thấy chú bé đi lạc LAK đang phát tín hiệu, thế là đứng ngay trước mặt chú Lục hỏi nhẹ cái code, và chú ý dúi dúi đưa cho :) XIn đa tạ Mod đã tín nhiệm :)
Nhận code, phi ngay vào P.A tầm 16h. dạo này thấy số mới PA nhiều, thêm em mới có chiếc răng khểnh chết người đúng gu mình thích. Thế là gọi trước book em ngay.
Tới nơi, làm thủ tục nhẹ nhàng đi cái VIP thái.
Chờ 5 phút em được dẫn lên VIP 1. Về CSVC em khỏi phải miêu tả nữa ạ, mọi người qua quen với các bài đánh giá trước rồi nên không nói nhiều
Xông hơi 5 phút, qua lớp kính mời, thấy 1 bóng hình nhỏ nhắn bước vào. Em ấy mở cửa chào mình trước nhé. Ôi, giât cả mình, giọng nói ngọt như kẹo vầy đây, thằng em còn ngóc đầu dậy hóng chứ nói gì thàng anh :)
Không thể xông lâu hơn, mình mở cửa bước ra. Em nó đã đợis ẵn với chiếc khăn lớn, lau khô cho mình. Vừa lau vừa chào hỏi thằng nhỏ làm nó cứ phản anh, ngóc đầu lên chào mãi
Bỏ qua màn tắm heo như thường lệ với 1 câu kết luận nhỏ: Em nó tắm kĩ lắm các bác ợ, tắm sạch từng kẽ tóc chứ chả chơi. Theo kinh nghiệm học theo đại ka Robobua thì lát mệt à
mát khỏe em ấy làm đủ bài, đủ lực nên thoải mái hết cả. Vừa làm vừa nói chuyện, với giọng nói như mía lùi của em thì hoạt ngôn lại thì có mà hâm. 2 anh em 8 dủ thứ trên trời dưới biển ấy chứ
Đến phần mát mệt đi thái, đây là lúc cảm nhận hay nhất. Không hiểu sao máy lạnh thì ro ro còn em nó nóng phừng nhé, đi đến đâu vừa đã vừa ấm đến đó, Công thêm bài khẩu dâm ddcn của em nó làm em phải gắng gồng lắm mới chịu nổi hết bài của ẻm. Ghê quá ghê quá, công nhận kinh nghiệm bác Bựa truyền cho quá hay quá hay, xin kính cẩn nghiêng mình trước cụ Bựa :) :) :)
Em nó lật mình lại, lúc này mới thấy rõ cặp bưởi nhỏ nhắn nhưng nhọn hoát của em nó, bú như bú mẹ..đầu óc lê mây :)
Em nó tiếp tục BJ cho mình liên tục, đến cuối cùng chịu ko nổi cũng out trong sung sướng :):)
Và cũng khong quen hẹn em lần tới, tắm với anh nhé em :)
Đánh giá sơ bộ:
V1:8đ - em thích dạng này nên cho điểm cao
V2: 8đ
V3: Ngon hít hà
V4: Nay lười check quá nên tha em nó

Tổng thiệt hại
TIc: Bác Lục
TIP: 6xx
Locker, giữa xe: que kem cho nó mát

Cảm ơn bác Lục đã hỗ trợ chương trình này và xin chúc anh em đồng râm tràn đầy tinh lực chuẩn bị chinh chiến cho tốt :)
Thân ái

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and bé bé bằng bông

SAB.Ltd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/6/19
Chủ đề
1
9
1
33